ดู: 2765|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ใครเคยแก้จมูกกับหมอมนัส Meko Clinic บ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2015-1-29 12:20:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จั้งก่แก้มาคะ เพิ่งแก้มาเมื่อวันที่8 มกราคมที่ผ่านมาเองคะ ลองเข้าไปดูรุปจั้งได้ ราคาขึ้นยูกะปัญหาเราด้วยนะคะ ลองเข้าไปรับคำปรึกษาคอนเซ้ากะคุนหมอดูก่อน เค้าจะได้เหนจมูกเราด้วย แล้วจะได้พุดคุยว่าความต้องการเราอยากได้ประมานไหน แล้วส่วนเรื่องราคามันไม่ตายตัวขึ้นยูกะปัญหาของพื้นจมุกเดิมเราด้วยนะแต่คอมเฟิมว่าทำออกมาแล้วหน้าเปลี่ยนแคสจั้งเปนแคสแก้จมูก ตอนนี้หน้าหวานขึ้นเยอะมากทรงสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้