ดู: 673|ตอบกลับ: 4

[เสริมจมูก] ทำจมูกมาแล้วรู้ไม่รักนางเท่าที่ควร

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gattawa เมื่อ 2015-1-27 20:33

สวัสดีเจ้าาาา แอบสิงมานานวันนี้ขอตั้ง Topicหน่อยน๊า คือเราได้ทำน้องหมูกมาได้ 2 เดือนแล้ว
เรารู้สึกว่ามันไม่ค่อยโด่งเลย จริงๆก็ไม่หวังโด่งอะไรมากมายนะเพราะจมูกที่แม่ให้มาสเมิฟเหลือเกิน
แต่พอทำออกมาแล้วมันดูธรรมะธรรมชาติมากอะขุ่นขาาาาา นี่ไม่อยากได้ความเป็นธรรมชาติมาสถิตบนใบหน้านะ
ตอนทำคุณหมอบอกจะเน้นตรงช่วงหัวตาให้
แต่เอาเข้าจริงๆช่วงหัวตาแทบจะหายไปเลยหาความหโด่งมิได้
ส่วนปลายเราอยากได้แบบพุ่งกว่านี้อีกนิดนึง เราไม่ค่อยชอบปลายที่สุดในรูปมันอาจดูพุ่งๆแหลมๆนะแต่ของจริงคือไม่อ่ะ
เราเลยว่าจะเก็บเงินทำแบบเอากระดูกหลังหูมาเสริมปลายให้ดูพุ่งแล้วก็หัวตาดูเป็นสันขึ้นมาอีก
หรือว่า IT'S OK แล้ว ควรเสริมเติมแต่งอะไรอีกมั้ย
TOPIC แรกอาจดูงงหน่อยเข้าใจดาวด้วยยยย   
โพสต์ 2015-1-27 20:50:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ความเห็นส่วนตัวนะคะ มองข้างๆแล้วโด่งน้อยจริงๆแลดูเหมือนเนื้อจมูกเยอะน่าจะโด่งได้อีกนะคะ
แต่โด่งแล้วต้องปลอดภัยด้วยนะคะ เป็นกำลังใจให้คะ
โพสต์ 2015-1-28 03:16:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำที่ไหนคะสวยคะ
โพสต์ 2015-1-28 03:16:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำที่ไหนคะสวยคะ
โพสต์ 2015-1-28 14:52:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ความเห็นดิฉันนะคะ สวยค่ะ สวยแล้ว จมูกดูมีเสน่ห์ค่ะ ดูดีจริงๆค่ะ ชอบแบบนี้ ดิฉันตอนนี้ก็พอใจจมูกตัวเองค่ะ โด่งสวยในระดับที่เป็นไปได้ ดิฉันมองว่าการเอากระดูอ่อนอะไรมาใช้แสดงว่าเอาโด่งเกินไป จึงต้องหาอะไรมาป้องกันการทะลุ

สรุปค่ะ ดูดีแล้วค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้