ดู: 1675|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สมาชิกใหม่ ขอฝากตัวด้วยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดีคร่า เพื่อนๆพี่ๆชาวดั้งโด่งทุกคน นู๋ชื่อ มิกิ ค่า ขอเม้าประวัติความเปนมาของมิกินิสนึ่งน่ะค่ะ ความจิงแล้ว มิกิอยากเสริมจมูกมาตั้งนานแล้วค่ะแต่ว่าตอนแรกยังหาหมอที่ถูกจัยไม่ได้ ด้วยความที่ยังไม่เคยผ่านการขึ้นเขียงมาก่อนเรยในชีวิตก้อกัวๆอ่ะค่ะ เรยพยายามหาข้อมูลให้มากที่สุด พอลองเสิซๆหาไปเรื่อยๆ ก้อมาถูกชะตาต้องจัยกับผลงานของคุนหมอเฉลิมค่ะ โดยนายแบบคนแรกที่มิกิเหนรูบก้อคือ พี่เอทาเคชิค่ะ มิกิก้อแอบสะกดรอยตามพี่เอเรื่อยมาจนถึงเว็บดั้งโด่ง หลังจากนั้นก้อมาเจอรูบจมูกพี่โอเปิ้ล พี่หนึ่ง พี่บ๊อบบี้ พี่หนิง แระพี่ๆอีกมากมายยย ซึ่งทุกคนจมูกสวยงามมากเริ่ดมากๆๆเรยค่ะ พอหลังจากปิดคอมปุ๊บ มิกิก้อลากคุนแม่ไปที่คลีนิคฟอร์จูนอย่างรวดเร็ว พอได้คุยกับคุนหมอแล้ว คุนหมอน่ารักมากๆเรยค่ะ แระArt มั่กๆ มิกิก้อตกลงปลงจัยทำกะคุนหมอนี้แระค่ะ ไม่เปลี่ยนจัยแร้ว เพราะรุ้สึกว่าชอบที่นี้ค่ะ แระก้อเชื่อฝีมือคุนหมอ เพราะมิกิเหนจมูกพี่ๆหลายคนแร้วยิ่งรุ้สึกมั่นจัยค่ะ
ยังไงก้อ มิกิก้อขอฝากตัวเปนศิษย์หมอเฉลิมด้วยคนน่ะค่ะ แระยังเปนมือใหม่หัดโพสอยุ่ ถ้าหากโพสอาไรไม่ดี ก้อขอโทดไว้ล่วงน่าด้วยน่ะคร่า:)
มิกิลงรูบจมูกของตัวเองไว้ด้วยน่ะค่ะ เผื่อจาฝากเพื่อนๆพี่กูรูช่วยมาดูด้วยน่ะค่ะว่าเนื้อจมูกนู๋เยอะน้อยเพียงใด แร้วจาอัพโด่งๆด้ายอ่ะป่าวค่ะ

ภาพ000.jpg (7.02 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ภาพ003.jpg (11.6 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ค่ะ เราลี่นะค่ะ  เป้น หญิงไทยใจงาม

เอ่อ พอจะมีน้องชายหรือพี่ชายไหมค่ะ  
ค่ะ เราลี่นะค่ะ  เป้น หญิงไทยใจงาม

เอ่อ พอจะมีน้องชายหรือพี่ชายไหมค่ะ   ...
ต้นฉบับโพสโดย kindani23 เมื่อ 2009-7-10 19:33

เกี่ยวไรกันอ่ะลี่ คิคิ
แล้วจองคิวทำหรือยังคะน้อง
เกี่ยวไรกันอ่ะลี่ คิคิ
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-7-10 19:34

แซวเจ้าของกระทุ้เล่น (แต่ได้จิงๆก็ดี) จะได้สนิทๆ  ฮาๆ

พี่ซี สนใจหรอค่ะ >< แต่หนูมี นิชคุณ อยุ่แล้วอ่า
แซวเจ้าของกระทุ้เล่น (แต่ได้จิงๆก็ดี) จะได้สนิทๆ  ฮาๆ

พี่ซี สนใจหรอค่ะ >< แต่หนูมี นิชคุณ อยุ่แล้วอ่า ...
ต้นฉบับโพสโดย kindani23 เมื่อ 2009-7-10 19:37

อ่อ ป่าวคับ

ไม่กล้าจาแซวต่อแร่ะอ่า {:13_947:}
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-10 19:47:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
  เพื่อนก้อชอบล้อว่า จมูกเหมือนชมพู่เยย ฮึกกก เส้าจัย

นี้เปนแบบจมูกที่มิกิอยากจะทำค่ะ แต่ว่ายังลังเลหลายจัยอยุ่ เพราะไม่รุ้ว่าแบบไหนที่จาเหมาะกะมิกิอ่ะค่ะ

พี่ๆเพื่อนๆทุกคนก้อช่วยมิกิเลือกด้วยน่ะค่ะ มี3 คนค่ะ
1 เจ้โบอาค่ะ  2 kim eugene 3 Minji

boasoompithread2ds0.jpg (42.68 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ถือ 3 ต้นแบบ เอาไปให้คุนหมอเรยค่ะ ว่าเราเหมาะกะแบบไหน แล้วคุนหมอจะปรับให้เข้ากะรูปหน้าเราอีกที
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-10 19:55:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
2. kim eugene พี่เค้าสวยซะ >,<
3. Minji คนนี้จมูกก้องามเลิสค่ะ

Kim Eugene - 01.jpg (15.6 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

Kim Eugene - 01.jpg

KimMinJi.jpg (50.33 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-10 20:10:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
4# plaa

จองไปแร้วค่า ได้วันที่ 3 ตุลาค่ะ แต่วันที่ 17 นี้ไปมัดจำค่าวางยาสลบค่า
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-10 20:14:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
2# kindani23

แง่วววว ม่ายมีพี่น้องผู้ชายเยยอ่าค่า แหะๆ

ชอบนิชคุนหรอค่ะ
เปล่าค่ะ  แซวพี่ซี เล่น  

คิวยาวกว่า ดิฉันอีก -.- รอ1-2เดือนเหมือนจะขาดใจตาย
ผู้หญิงเรา..อย่าหยุดสวยนะ...สุ้ๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้