เจ้าของ: loveliness_ch
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกครั้งแรกกับคุณหมอชัยรัตน์ บีบีคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
รอชมนะค่ะ ขอให้หายไวๆจ้า
สวยดีคะ อัพเดทอีกนะ
จมูกนี้เท่าไหร่หรอค่ะ
สวยคะ หายไวๆจ้า
หายบวมแล้ว อย่าลืมมาอัพเดทความสวยให้ชมบ้างนะค่ะ
รอชมๆ หายไวๆ
เข้ารูปหรือยังค่ะ มาอัพเดทบ้างนร้า
ยังบวมๆอยู่ ขอให้หายไวๆนะค่ะ
อยากไปเสริมที่ บีบี เช่นกัน หายไวๆนะค่ะ
โปรโมชั่น บีบี มีตลอด ดูๆที่นี่ไว้เหมือนกันคะ
ประคบเย็นบ่อยๆนะคะ จะได้หายไวๆ
หายไวๆนะค่ะ รอชมความสวยคะ
สวยนะคร่าา ปลายดูดี รอชมตอนเข้ารูปจ้า
เป็นยังไงบ้างคร่าา ตอนนี้
กินยา ประคบเย็น จะได้หายไวๆจ้า รอชม
หายไวๆ ขอให้สวยๆนะคร่า
เข้ารูปคงสวย รอชม
สวยน๊ะจ๊ะ หายไวๆรอชม
หายยังจ๊ะ มาอัพเดทที
สวยดีคะ ขอให้หายไวๆนะคะ
เป็นไงบ้างคะ รอชมอยู่นะ
สวยน่ะค่ะ อัพอีกเยอะๆน่ะค่ะ
สวยจัง ขอทราบราคาหน่อยจร้าาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้