เจ้าของ: ChangYim
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ไปกรีดตามา (ดูดีหรือแย่) กว่าเดิมก็ไม่รู้

[คัดลอกลิงก์]
ลองปรึกษาคุณหมอดูน่ะครับผม ๆ

อย่าคิดมากน่ะครับ ผมว่าดูดีกว่าตอนก่อนทำๆ

^ ^
หล่อ แมน คมเข้มดีแล้วครับ
แต่ถ้ายังไม่พอใจ จขกท ก็นี่เลยครับ ขอแนะนำคุณหมอกมล วัฒนไกร คุณหมอทำศัลยกรรมตาเก่งมาก ผมมีเพื่อนดาราที่สนิทกันสองคนก็ฝีมือคุณหมอกมลเหมือนกัน ออกมาเนียนหล่อ น่ารัก แบบเกาหลี แต่สองชั้น

แสดงความคิดเห็น

หล่อได้แบบคุณเนี่ยผมคงเหมือนขึ้นสวรรค์  โพสต์ 2011-11-22 02:05
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-3 20:48:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หุหุ สู้นะคับ คิดไห้นานก่อนตัดสินใจ
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-3 20:51:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หล่อ แมน คมเข้มดีแล้วครับ
แต่ถ้ายังไม่พอใจ จขกท ก็นี่เลยครับ ขอแนะนำคุณหมอกมล วัฒนไกร คุณหมอทำศัลยกรรมตา ...
ต้นฉบับโพสโดย QTRidgeway เมื่อ 2009-8-2 21:54

ผมจาไปแก้อ่ะ ว่าจะเอาชั้นตาไห้มันคมกว่านี้เล๊กลงกว่านี้ ไม่รู้ ว่าคุณหมอ จะแก้ได้หรือเปล่า
แต่ยังก็ก็ขอบคุณก๊าบบบบ  
  รูปนายหรอ โค-ตะ-ระ  หล่อ โว้ยๆๆๆๆ อิจฉา  เฮ้อ{:13_937:}
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-3 20:55:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เหอๆๆ ที่อันที่จริงแล้ว ไม่ได้เถียง สุดหล่อนะคับ แต่ผมลองพิจารฯตัวเองแล้ว มันดูแย่กว่าเดิมจริงๆๆแหละคับเหมือนที่คนอื่นเค้าพูดไห้ผมฟัง  เมื่อก่อนผมมีหนังตาบนอ่ะคับมันเลทำไห้ดูมีความหวานนะคับ แต่ปัจจุบันหลังไปกรีดตา ในส่วนที่เป็นหนังตามันหายไปเห็นเป็นรอยเย๊บสีดำเป็นทางยาวนะคับ  แต่ยังก็ขอบพระคุณ สุดหล่อมากนะคับ ขอไห้หล่อขึ้นไปอีกนะคับเอาแบบขั้น เทพไปเลย เพ้น้อง{:13_925:}
ลองปรึกษาคุณหมอดูน่ะครับผม ๆ

อย่าคิดมากน่ะครับ ผมว่าดูดีกว่าตอนก่อนทำๆ

^ ^ ...
ต้นฉบับโพสโดย septies เมื่อ 2009-8-2 16:14
เข้ามาหั้ยกะลังอีกครั้งน้าคัฟ
ยังงัยก้อลองไปปรึกษากะคุณหมอกมล ยูเนี่ยนมอลล์ดูน้าคัฟ
โอ้เปิ้ลๆๆๆๆๆๆๆ วินคิดถึง ๆๆๆ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-6 12:07:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช้างยิ้ม เป็นไงบ้างครับ สบายดีป่าวครับ
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-8-5 00:32

สบายดีคับ คุณ ก้องตะวัน  ขอบขอบพระคุรคับ
ผม ก็ ว่า โอ เค นะ ..

ดี กว่า เดิม...

เหมือน .. พะ เอก สาย ลับ จับ บ้าน เล็ก อะ คับ..
เราว่าก็โอเคแล้วนะ เหมือนซันนี่เลย  แต่ถ้าจะแก้ ก็ขอให้โชคดีให้ได้ดี-ดีนะ
ถ้าพี่ดูจากรูปที่ยังไม่ได้ทำ

หน้าตาจะออกแนวเฟรนด์รี่กว่า

แต่พอหลังทำ หน้าตาโดยรวมจะดูดุขึ้น

มันดีคนละอย่างนะครับ

หรืออาจเป็นเพราะ ภาพแรกยิ้ม

นอกนั้นทำหน้าเฉยๆเลยดุรึเปล่า ไม่แน่ใจ

ลองยิ้มแล้วถ่ายรูปมาลงใหม่

อาจจะเหมือนรูปแรกก่อนทำก็ได้นะครับ
ไม่ต้องแก้ตาหลอกครับ(ดีอยู่แล้ว) ผมว่าทำปากต่อเลยดีกว่าครับ จะดูดีขึ้นอีกมากเลย
ลองปรึกษากับหมอกมลดูนะคะ เพราะว่าเห็นคนที่ชั้นตาใหญ่ส่วนใหญ่จะแก้กะคุณหมอกมลดูดีขึ้น
ทุกคนเลยค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ
ดูดีแล้วครับท่าน
เท่าที่ดู  ก็โอเคแล้วนะค่ะ  ดีกว่าดิฉันซะอีก  ที่ทำตาสองชั้นแล้ว
ออกมาข้างนึงสองชั้น  อีกข้างชั้นเดียวเหมือนเดิม  หมอนัดแก้ให้
พ.ย. 52  นี้แหล่ะค่ะ  แก้เฉพาะข้างที่เป็นชั้นเดียว  ตอนที่ทำ
ถึงตอนนี้ก็  6  เดือนแล้วค่ะ  ข้างที่เป็นสองชั้นก็ลดลงมา  บางมาก ๆ
เหมือนยังกับไม่ได้ทำอะไรกับมันเลย  เป็นกำลังใจให้นะค่ะ
ไปแก้มารึยังคะ ยังไงเป็นกำลังใจให้นะคะ
ดูดีนะคะ เหมือนดาราที่เล้นเป็นพระเองอยู่คนนึงจริง ๆ  ดูดีแล้วตาดูโตกว่าตอนยังไม่ทำอีก   จาก ดากานดา
ลองดูนะคะ อันนี้เป็นของเราอ่ะค่ะ http://www.dungdong.com/viewthre ... page%3D3&page=2
เราว่า afterหน้าคุณดูดุ เข็มนะ ดูเนครหน้าดุ
เเก้เลยเพื่อความสบายใจ ยังไงก็หน้าเรา
anunyaaa สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
สรุปว่าทำทำคุณหมออะไรมาคะเนี่ย
เราว่าดูดีกว่าเดิมน่ะ คือคมเข้มเหมื่อนคนมีเชื้อแขก ทางใต้
หรือจะเป็นเพราะจขกทไม่ยิ้มเลยดูหน้าดุๆไปหน่อย
ลองยิ้มแล้วลองถ่ายรูปใหม่มาโพสต์ให้ดูอีกทีเพื่อประกอบกับภาพไม่ยิ้มอ่ะค่ะ
แต่โดยภาพรวมดุดีกว่าเดิมน้า
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย noonakaa เมื่อ 2011-4-25 09:52

เป็นคนหางตาตกเหมือนกันเลยคะ ของเราหางตาตก คิ้วตกด้วย ตาเลยดูเศร้าๆเลย แต่งหน้าช่วยเอา แต่เราว่าตาก็โอเคนะภาพปัจจุบันชั้นตาไม่ค่อยกว้างมากเหมือนตอนแรกๆแล้วอะ ดูเหมือนคนอิสลามจริงๆอะ แล้ว จขกท อยากได้แบบไหนอะคะ สู้ๆน๊า
หล่อ แล้ว คั๊บ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้