ดู: 3634|ตอบกลับ: 45
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เริ่ดมากค่าาา ปากกระจับที่ ดีมอร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
ไม่มีอะไรมากมาดูเอาเองละกันค่ะ ส่วนตัวชอบมากเลยแหละ อยากจะร้องกรี้ดตัวเองทุกวันเลยช่วงนี้  555  ขอบคุณดีมอร์มากๆเลย

บอกได้คำเดียวว่า ตัดสินใจไม่ผิด หลังจากที่เล็งมานาน ดูมาหลายที่ บางที่ถูกกว่าเยอะมาก แต่เราเอาชัวร์ไว้ก่อนดีกว่า ที่นี่เค้าเน้นปลอดภัย ทำโดยหมอจบโดยตรงอะ เลยเงี้ยหูฟังนิดนึง ลังเลตอนแรก แต่ไหนๆ ก็ไหนๆ ปากเราก็มีค่าพอควรนะ เลยเอาปลอดภัยดีว่า ไปหาข้อมูลมาหลายที่ บอกเลยหลายๆ คลินิกไม่ได้ใช้หมอจบโดยตรงเลยอะ โดยเฉพาะที่ๆราคาถูกผิดปกติอะนะ

โม้เยอะ ไม่ดีๆ แค่อยากจะให้เพื่อนๆในนี้ศึกษาข้อมูลให้ดีก่อนทำเน้อ

อันนี้เพิ่งตัดไหมวันนี้เองค่าาา ประมาณอาทิตย์กว่านะหลังทำ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ปากบาง เป็นกระจับ สวยมากเลยค่ะ
โห แววสวยมาแต่ไกลเลย
รีวิวต่อครับ...รอชม ตอนนี้ดูเห็นฟันอะ 55
ว้าวววว เป็นกระจับเลยค่ะ สวยค่ะ
สอบถามหน่อยครับว่าราคาเท่าไหร่ ทำกับหมออะไรครับ
เหมือนปากบน จะบางไปรึป่าวค่ะ
ปากสวยขึ้นเรยมันจะบางกว่านี้อีกมั้ย
ในรูปเหมือนจะยังไม่หายดีเลย แต่ทรงสวยดีค่ะ
หุบปากสนิทไหม แล้วยังเห็นฟันหรือเปล่าคะ?
ปากตอนแรกไม่เป็นทรงเรยนะคะหลังทำเห็นถึงการเปลี่ยนแปลงเรยคะ
รอชมระยะยาวนะคะ อัพให้ดูบ่อยๆน๊าาาา
เป็นกระจับเลยค่ะ
ปากกระจับสวยมากเลย ราคาเท่าไรค่ะ
สวยค่ะสวย  ถ้าทำปากเฉยๆ  มันจะหุบปากสนิทไหมอ่ะ
ปากเป็นปีกนกเลยค่ะ สวยมาก
กระจับสวยดีค่ะ พอจะมีรูปปัจจุบันมาอัพให้ดูมั้งมั้ยค่ะ
เปลี่ยนไปจากเดิมมากเลยอ่ะ กว่าแผลจะหายนานมั้ยค่ะ
สวยดีค่ะ มีรูปปัจจุบันให้ดูมั้ยค่ะ
ทรงสวยจัง กระจับสวยมาก
รูปทรงสวยมาก อยากได้แบบนี้บ้างจัง
สวยดีนะค่ะ แต่รู้สึกมันบางไปอ่ะ แล้วแต่ความชอบละมั้ง
พอจะมีรูปปัจจุบันมั้ยค่ะ ชอบทรงนี้นะ แต่อยากเห็นตอนหายดีแล้วค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้