เจ้าของ: songmohoc
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอโชว์ปากที่ไปทำมาจากดีมอร์บ้างฮะ

[คัดลอกลิงก์]
ขอยืมรุปปากหน่อยนะคับ .ชอบคับ ไม่แหลมเป้นติ่งเกินไป

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยเลยอ่ะ ดูปากแบบแบ๊วมาก

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ดูดีมากค่่ะ ไม่บาง หรือเป็นติ่งเกินไป บอกได้คำเดียว "เป๊ะ"
ราคานี้ยังได้อยู่มั้ยค่ะ มีช่องทางติดต่อมั้ยค่ะ
ปากเหมือนณเดชเลยค่ะสวยมากๆๆ
ตอนนี้ราคาเท่าไหร่คับ
ของน้ำ ตัดไหม วันศุร์นี้ ลุ้นๆอยู่ว่าสวยมั้้ย ของคุณสวยมากมาก เลยค่ะ
ดูดีขึ้นนะค่ะ ทรงสวย
เป็นกระจับสวยมากเลย
ทำาสวยเลย  น่าไปทำบางจัง
สวยได้รูปมากคร่าาา
สวยๆ ใช่คลินิกตรงลาดพร้าวหรือเปล่า
ทำออกมาแล้วดูดีมากคะ
ของผู้ชายก็สวยดีนะค่ะ
มองแค่ปาก นึกว่าผู้หญิง จิ้มลิ้มมาก
มีรูปให้ดูอีกมั้ยอ่ะ เป็นงัยบ้างตอนนี้
ทรงนี้กำลังดีนะ แต่หน้าเราจะเหมาะมั้ยอ่ะ
เริสอ่ะทรงปาก
ถ้าจัดฟันอยู่ทำได้มั้ยค่ะ
อันนี้ทรงไรคับ อยากได้ประมานนี้
ตอนนี้ปากเป้นไงบ้างคับรอชมนะคับ
ตอนนี้ปากเป้นไงบ้างคับรอชมนะคับ
มีรูปปัจจุบันมั้ย จอเอาไปเป็นแบบ
ต้องใช้เวลาพักฟื้นนานมั้ยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้