ดู: 937|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] ทำจมูกแล้วรู้สึกหน้าหลอกจังเลยอะครับ ใคร แนะนำได้ช่วยทีจ้า

[คัดลอกลิงก์]

จะเป็นภาพก่อนเสริมกับหลังเสริมนะครับ

ุ้ถ้าจะเสริมใหม่ ใครมีคำแนะนำบ้างครับ ว่าจะเลือกอย่างไรให้เข้ากับรูปหน้าที่สุดอะครับผม
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sunchai22 เมื่อ 2015-1-15 15:25

ทำมาแล้วครั้งนึง รู้สึกว่าหน้าหลอกหรอ???

แต่เราไม่รู้สึกนะ ก้อดูดี เหมือนไม่ทำมาเสียมากกว่า...อิอิ

แต่อยากทำใหม่ มันก้อจะโด่งขึ้นอีก ไม่กลัวหน้าหลอกยิ่งกว่าปัจจุบันหรอ???

แต่ให้แนะนำทรงก้อเอาทรงเดิมละ เพราะจมูกเดิมก้อสวยดี ไม่ได้แย่อะไรอ่า (คหสต)

เหมือนไม่ได้ทำนะคับ
หวัดดนะคะ ดูจากรูปเหนความแตกต่างไม่เยอะ ไม่น่าจะดูหลอกป่าวคะ? อาจจะเพิ่งทำมายังไม่ชินรึเปล่า
จริงๆ ตอนเราทำมาใหม่กับหมอสมยศ ที่ยศการคลินิก ก้อเกร็งๆนะคะ เพราะแบบอะไรไม่รู้มาอยู่บนหน้าเรา แต่พอนานๆก้อเริ่มชอบแบบที่หมอทำมาให้ค่ะ เพราะทีนี่หทมอเก่ง งานเนี้ยบ กันเองด้วยค่ะ ถ้าสนใจนี่ติดต่อได้เลยนะคะ 02-253-8901
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้