เจ้าของ: madeaw_jingjai
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ปากใหม่ รับปีใหม่ ที่ดีมอร์ คลินิก โอเคเลยคับ

[คัดลอกลิงก์]
หล่อขึ้นคับ .ดูรูปปากชัดขึ้น .
ทำปากมาแล้วหล่อขึ้นเยอะเลยนะเนี้ย สงสัยต้องพาแฟนไปทำบ้าง อิอิ
หล่อขึ้นเลยครับ  กำลังดี
สวยคับ ปากเปนทรงขึ้น
ขอบคุณที่มาตอบคอมเม้นน่ะ ว่างๆมาอัพรูปให้ดูหน่อยนะค่ะ ประกอบการตัดสินใจ อิอิ
ทรงนี้สวยเลยนะ สำหรับผู้ชาย
ปากสวยมากเรยคับ ยังได้ราคาเดิมยุ่รึป่าวคับ สนใจ
ทรงสวยถูกใจเลย มีรูปมาอัพเพิ่มด้วยนะ
หล่อก่าเดิมคับ ปัจจุบันเปนไงบ้างอัพให้ชมหน่อยนะคับ
ปากสวยเลยครับ ดูหล่อขึ้นมากเลย
ทรงผุ้ชายดีคับ เห้นบางคนทำมา เหมือนเกย์เรยอ่ัะไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ ประมานนี้หล่อเรยคับ
ขอบอกว่าเท่สุดๆ ทำมาแล้วเข้ากับหน้าด้วยครับ
ทำมาแล้วสวยมากเลยคับ  อยากได้แบบนี้เลย ต้องไปติดต่อดูมั้งและจะได้ปากสวย  ๆ มั้ง
เริสมากเลย ดูดีขึ้นเยอะเลยนะ
ปากสวยแล้ว ดูหล่อขึ้นเลยนะค่ะ
ทำแล้วหน้าเปลี่ยนเลยนะค่ะ ดูแลยากมั้ยค่ะ
ขอยืมไปเป้นแบบหน่อยนะคบ ชอบทรง
ดูหน้าเปลี่ยนเลยนะค่ะ
ทรงธรรมชาติมากคับ
คลินิกอยู่แถวไหนค่ะ เห็นรีวิวสวยดีค่ะ
ตอนทำถือรุปไคไปคับ อยากได้ทรงประมานนี้อ่ะ
ดูดีขึ้นนะค่ะ คุณหมอชื่ออะรัยค่ะ
เสียดายคับราคาขึ้นแลล้วตอนนี้ จองไม่ทัน
ตอนนี้ยังมีโปรอยู่มั้ยค่ะ อยากพาแฟนไปทำ
ดูดีขึ้นเลยนะค้ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้