ดู: 8033|ตอบกลับ: 96
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ปากใหม่ รับปีใหม่ ที่ดีมอร์ คลินิก โอเคเลยคับ

[คัดลอกลิงก์]
ทำปากกระจับมาคับ ดูเอาเองละกันนะ ส่วนตัวชอบ เชียร์เลยคลินิกนี้ พนักงานก็น่ารักด้วย อิอิ ชื่อ ดีมอร์ คลินิก แถวลาดพร้าวอะ
ก่อน

หลัง

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
จาก 35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-17 19:16:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อะ ชัดๆ นะคับ

ก่อนทำ - 2 อาทิตย์ - เกือบ 2 เดือนอะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
เหมาะกับหน้ามากเลยครับ ของเค้าดีจิง
ทรงธรรมชาติมากค่ะ  เข้ากับหน้าเลยค่ะ
ปากได้รูปกะลังดีเลยน่ะค่ะ ทรงปากเหมาะกับผู้ชายเลยอ่า
94#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-29 23:52:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่มีเบอร์นะ ไม่ได้เมม มีแต่ไลน์ ไอดี dmorclinic นะครับ  ลองติดต่อไปเองนะครับ
93#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-29 23:50:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Nlinee ตอบกลับเมื่อ 2015-7-20 18:01
สวย ราคานี้ยังมีอยู่มั้ยค่ะ

ไม่แน่ใจนะครับ
92#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-29 23:50:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Benja.min ตอบกลับเมื่อ 2015-6-18 22:53
ไม่รู้ว่าผมทำแล้วหน้สจะหวานไปไมี มีเบอร์ไม๊ครับ

มีแต่ไลน์คลินิกครับ เดี๋ยวตอบรวมให้นะครับ เลื่อนๆดูนะครับ
โห!!! ดูหล่อเข้ม และดูดีขึ้นมากๆเลย
มีเบอร์คลีนืคไหมครับ
หล่่อเลยคะ นัดคิว 31 ต.ค นี้ที่ dmor ลาดพร้าวเหมือนกันคะ แอบตื่นเต้นน
อัพเดทรูปให้ชมบ่อยๆนะค่ะ แฟนกำลังดูดูที่นี่ไว้เหมือนกันค่ะ แหะ
หล่อเลย เด่วขอไปทำบ้าง ว่าจะไปศุกร์หน้าเลยคับเนี่ยะ
ตอนทำบอกหมอว่าอะไรค่ะ อยากทำทรงแบบนี้
ราคาเท่าไหร่คับตอนนี้
มีรูปอีกมั้ย พอดีมีคนที่บ้านสนใจอยากทำ มาอัพให้ดูหน่อยนะ
สวยอ่ะ พาแฟนไปทำบ้างดีกว่า ราคาเท่าเดิมมั้ย
ตอนนี้ปากเป้นไวบ้างคับ
ติดตามนะคับ มาอัพมั่งนะ
สวย ราคานี้ยังมีอยู่มั้ยค่ะ
ดูเปลี่ยนลุคไปเลยนะค่ะ
ไม่รู้ว่าผมทำแล้วหน้สจะหวานไปไมี มีเบอร์ไม๊ครับ
ดูดีขึ้นเลยนะค้ะ
ตอนนี้ยังมีโปรอยู่มั้ยค่ะ อยากพาแฟนไปทำ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้