12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: fern_rai
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เริ่ดค่ะ จมูกใหม่ ได้ดั่งใจเลย จาก dmor clinic อะ

[คัดลอกลิงก์]
เห็นเป็นทรงขึ้นมาเลยอ่ะ
ก็สวยนะ ดูเป็นธรรมชาติดี ไม่โด่งมากเกินไป
ซิลิโคนอะไรค่ะ ตอนทำวางยาสลบหรือฉีดยาค่ะ
น่าจะตัดปีกและแต่งปลายด้วยเนอะ สวยเลยยย
ไม่ตัดปีกแต่งปลายด้วยละคร้า คุณน้องง ออกมาจะเริ่ดกว่านี้แน่นอน
ปีกก็น่าตัด ปลายก็น่าแต่ง ไม่ทำพร้อมกันไปเลยละคร้า จะได้ออกมาเริ่ดๆเลย
มองดูตรงปลายน่าจะพุ่งสวยกว่านี้ได้อีกนะ
ประมาณนี้ก็โอยุนะ ไม่ต้องสูงหรือโด่งมากเกินไป
ก่อนทำแบนนมาก พอหลังทำเห็นเป็นสันขึ้นมาอย่างสวยอ่ะ
ก็สวยดีนะ ดูเป็นธรรมชาติดี ไม่โด่งมากเกินไป
ถ้ามองด้านข้างเห็นความแตกต่างชัดเจนมาก สวยเลย
มองด้านหน้าไม่ค่อยเปลี่ยนนะ แต่ถ้าด้านข้างสวยมากอ่ะ ดูเป็นธรรมชาติ ไม่โด่งเกินไป
ดูดีขึ้นนะ ทรงดูธรรมชาติดีอ่ะ แต่ตัวเองน่าจะตัดปีกจะสวยกว่านี้นะเราว่า
เสริมดูเป็นธรรมชาติดี ซิลิโคนไรหรา
เสริมแล้วดูหน้าสวยขึ้นเยอะเลยอ่ะ
ดูธรรมชาติดี แต่เราว่าถ้าโด่งกว่านิแล้วตัดปีกสวยได้อีกนะ
ก็สวยนะ ถ้าเปรียบเทียบกับก่อนทำอ่ะ เนื้อจมูกน้อยจะโด่งมากๆก็ไม่ได้เนอะ
เสริมแล้วก็ดูสวยขึ้นกว่าเดิมเยอะเลยนะ
ดูดีขึ้นนะคร้า แต่ถ้าตัดปีกสวยขึ้นก่านิอีกเชื่อเรา
ก็โอเคนะ ทำออกมาสวย แถมยังเน้นเรื่องความปลอดภัยด้วย
ดูก้โอเครนะ ดูธรรมชาติอ่ะ แต่น่าตัดปีกเนอะ
ดูธรรมชาติ ไม่โด่งเวอร์ค่ะ
หน้าดูมีมิติขึ้น สวยขึ้นเลยจ้าาา อยากดูรูปปัจจุบันจังเลยยย
แบบน้ีบอกตรงๆเรยว่า โดนใจมากคะ ดูโด่งธรรมชาติ ไม่ดูหลอก ชอบเรยๆ คลินิคอยู่แถวไหนคร้าาาา
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้