ดู: 5332|ตอบกลับ: 48
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เริ่ดค่ะ จมูกใหม่ ได้ดั่งใจเลย จาก dmor clinic อะ

[คัดลอกลิงก์]
ตัดสินใจจะทำจมูกมานานและ ตามดูมาหลายที่ สอบถามมาหลายที่ จนมาสะดุดที่คลินิกนี้
เพราะเค้าเน้นคำว่า ทำจมูกอย่าดูแค่เรื่องสวย ต้องดูเรื่องปลอดภัย เป็นหลักด้วย คือต้องสวยและปลอดภัย

ไอ้เราก็เป็นคนมีเนื้อจมูกน้อยนิด ก็เลยเอ๊ะใจขึ้นมา อยากสวยก็อยาก แต่ตอนแรกคิดแต่เรื่องเทียบราคาเท่านั้นเอง  พอได้ยินแบบนี้มา เลยถามรายละเอียดเพิ่มเติมใหญ่เลย เลยได้ความมาว่า คุณหมอที่ทำ นี่สำคัญมาก เพราะเทคนิคแต่ละคนไม่เหมือนกัน มันส่งผลถึงซิลิโคนในจมูกเราในอนาคตยาวๆ ได้เลย

หลังจากสอบถามยาวนาน ก็เลยตัดสินใจลงเอยที่นี่ ตอนนี้แฮปปี้มากๆเลย เพราะเนื้อจมูกเราน้อยมากๆเลยตอนก่อนทำ ได้ขนาดนี้แถมมั่นใจว่าปลอดภัยด้วย ตอนทำมีเสียงเหมื่อนเซาะกระดูกลงไป พอมาถามน้องๆที่คลินิก เค้าบอกว่า เป็นเสียงที่คุณหมอทำให้ซิลิโคนวางลงไปชั้นลึก ทำให้ไม่เคลื่อนไม่ดุ๊กดิ๊กได้  

ตอนนี้เพื่อนๆ ท่านไหน ไปทำจมูกมา ลองเช็คดูนะคะว่าของตัวเอง ดุ๊กดิ๊กได้หรือเปล่า ถ้าได้ก็แสดงว่า โดนวางแบบตื้นๆ อะ ส่วนใหญ่ถ้าเป็นหมอที่จบโดยตรงเค้าจะวางชั้นลึกอยู่แล้ว ยกเว้นแต่ว่า เค้าไม่ได้จบมา หรือ อาจจะมักง่ายเอาเร็วๆ เข้าว่า ต้องระวังกันด้วยนะคะ

พล่ามซะยาว อะมาดูผลงานกันนะ  ทำรูปให้ดูเทียบเลยนะ ขี้เกียจลงรูปเยอะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-30 19:57:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอมอส ตอบกลับเมื่อ 2015-1-21 21:27
เราชอบนะดูไม่โด่งมากดูเป็นธรรมชาติดี

ชอบแบบนี้อะคะ ไอ้เราก็ไม่ได้ไปเป็นพริตตี้ทีไหน โด่งเว่อร์เวลาไปไหนมาไหน คนจะมองเอาอะ
มันดูต่ำไปอ่ะ แต่ถ้าก็ถือว่าเปลี่ยนอยู่
สวยดีค่ะ ของเราไม่โด่งเลย
ถ้าปลายพุ่งนี่ เริศเลยจร๊าาา
วางซิลิโคนชั้นลึกนี่เห็นเค้าบอกว่ามันจะดูเป็นธรรมชาติและมันจะปลอดภัยดัวนะเหมือนมันจะล็อคซิลิโคนอ่ะเคยศึกษามาอ่ะนะจมูกดูก้โออยู่
ถ้าสูงกว่านี้อีกนิด จะเริสมาก แต่ก็ถือว่าสวยนะ
รุปก่อนทำเรียกได้ว่าแทบไม่มีดั้งเรยนะคะเนี่ย
แต่พอหลังทำน่าดูมีมิติขึ้นนะคะสวยขึ้นคะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-21 10:48:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ชอบสูงๆ ค่าาา ชอบแบบดูธรมชาคิมากกว่า ไม่เอาแบบทำแล้วรู้ว่าไปทำมาอะ
เข้ากับใบหน้าเลยนะค่ะ
เราชอบนะดูไม่โด่งมากดูเป็นธรรมชาติดี
สวยคะ ทำได้กี่วันแร้วคะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-24 18:37:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Makeawishj ตอบกลับเมื่อ 2015-1-21 23:06
สวยคะ ทำได้กี่วันแร้วคะ

จากรูปประมาณ2อาทิตย์ค่าา
ดูเป็นธรรมชาติมากเลยถ้าตัดปีกนะเราว่าสวยก่านินะเธอ
เราว่าตัวเองน่าตัดปีกด้วยนะ เราว่าสวยมากแน่
ถ้าแต่งปลายจมูกด้วย เริ่ดดเลยคร้าา
ถ้าแต่งปลายจมูกด้วย เริ่ดดเลยคร้าา
มองด้านข้าง เห็นเป็นทรงสวยอ่ะ น่าแต่งปลาย ตัดปีกด้วยเนอะ  ออกมาสวยกว่านี้แน่เลย
ตอนทำเจ็บไหมอ่ะ กี่วันเข้าที่หรา
ตอนทำเจ็บไหมอ่ะ กี่วันเข้าที่หรา
ก้ดูเป็นธรรมชาติแต่ถ้าตัดปีกเราสวยก่านี้นะ
จมูกดูธรรมชาติดีนะ..แต่ถ้าปลายพุ่งๆหน่อยสวยก่านี้แน่ๆ
แต่งปลายด้วย คิดว่าจะโอกว่านี้แน่เลยคร้า
สวยคร๊  มองดูเป็นธรรมชาติดี ไม่โด่งมากเกินไป
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้