ดู: 1268|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวแก้จมูก ใช้กระดูกอ่อนต่อปลาย+ตาสองชั้นเย็บ 5 จุด

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tomatoza เมื่อ 2015-1-12 14:38

สวัสดีค่ะ เราชื่อมิ้นท์นะ จะมาอวดจมูกกับตาใหม่ค่ะ ทำตาแบบเย็บ 5 จุดค่ะ จมูกเก่าดูสั้้นๆค่ะ    เลยอยากแก้ค่ะ  

รอบนี้มิ้นท์ต่อปลายด้วยกระดูกอ่อนหลังใบหูด้วยค่ะ อยากจะทำครั้งนี้เป็นครั้งสุดท้ายค่ะ ส่วนตาอยากให้หวาน

ขึ้นค่ะ มิ้นท์ใช้เวลาหาข้อมูลไม่นานค่ะ เพราะว่าดูรีวิวแล้วชอบที่ไหนก็ทำที่นั่นเลยค่ะสรุปมาเจอที่ aplus clinic

รีวิวของคุณหมอเยอะดีค่ะ แต่ล่ะรีวิวก็สวยดีค่ะ   อีกอยากมิ้นท์เข้าไปปรึกษาแล้วคุณหมอแนะนำดีมาก คุณหมอ

น่ารักดีค่ะ ดูใจเย็นดี มิ้นท์เลยตัดสินใจทำที่นี่ค่ะทำก่อนปีใหม่ค่ะ  เพราะจะได้พักช่วงปีใหม่พอดีค่ะ4-5วันเลยค่ะ

นี่เป็นรูปก่อนทำค่ะ เพื่อนๆลองสังเกตุจมูกเก่ามิ้นดูนะค่ะ ดูสั้นๆ ทู่ๆ ไม่ค่อยสวยเลยค่ะ ตาก็หมวยๆด้วยค่ะ เลย..

จัดการทำซะเลยค่ะ เจ็บทั้งทีต้องเอาให้คุ้มค่ะ แต่ก็ไม่เจ็บอะไรมากมายค่ะ พอทนได้ค่ะ เพื่อความสวยของมิ้นท์

หลังทำ 3 ชั่วโมงค่ะ ตัวมิ้นท์เองเป็นคนบวมไวมากๆค่ะ   กลับบ้านมาต้องรีบประคบเย็นเลยค่ะ คิดว่าต้องบวมอีก

วันที่ 2 ค่ะ    ออกมาลั้ลลาทานไอศกรีมกับพวกเพื่อนๆ คะ ถามว่าอายไหม ตอบเลยว่าไม่ !! ฮ่าๆๆ ก็ปิดแมสเอาค่ะ

อวตาลมาแล้วค่ะ วันที่ 4 บวมมากๆค่ะ ทั้งตาทั้งจมูกเลยที่นี่ ดีนะค่ะวันนี้ไม่ได้ออกไปไหน แอบกลัวตัวเอง   คิคิ

ค่อยยังชั่วแล้วค่ะ สำหรับวันที่7 ยุบบวมลงไปเยอะมากแล้วค่ะ   เริ่มเปล่งประกายความสวยแล้วล่ะ ให้กำลังใจๆ

วันที่ 9 ค่ะ เห็นทรงจมูกเริ่มชัดแล้ว สวยดีค่ะ เหมือนทรงเกาหลีเลย จมูกดูยาวขึ้น ส่วนตานี่เป็นชั้นชัดดีจังเลย
หายบวมแล้วหวังว่าตาจะหวานขึ้นนะค่ะ เห็นคนตาหวานๆ แล้วชอบมากเลย อยากมีบ้าง จะสมหวังไหมน้าาาา   

วันที่ 14 ค่ะ แต่งหน้าได้แล้ว จมูกยุบลงเยอะมากๆ  แล้วค่ะ คิดว่าน่าจะเริ่มเข้าที่แล้วล่ะค่ะ เดี๋ยวจะมาอัพอีกนะ

งงไหมค่ะ แต่งกระทู้รกไปหน่อย อิอิ ชอบแต่งเล่นค่ะ ใครมีรัยสงสัยสอบถามมิ้นท์ได้น้าา หน้าไมค์หรือหลังไมค์ก็ได้จ้าาา ไปล่ะๆ

สวยยมากเลยค่ะ
หมอไหน ราคาเท่าไหร่คะ
งามครับ สักเดือนคงสวยเลย
มาอัพเรื่อยๆ น้า
รอชมนะคะ สนใจที่นี่มากๆค่ะ
มาอัพเรื่อยๆนะคะ สวยขึ้นค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-26 17:00:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ptip8 ตอบกลับเมื่อ 2015-1-26 09:40
มาอัพเรื่อยๆนะคะ สวยขึ้นค่ะ

ได้ค่ะ ขอบคุณนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้