เจ้าของ: mandeedaa
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

+เสริมจมูกมา ที่ดีมอร์คลินิก ขออวดนิสนึง อิอิ+

[คัดลอกลิงก์]
จมูกเริ่ดมากๆอยากให้แฟนทำบ้างอ่ะ ตัดปีกด้วยมั้ยค่ะ
เริ่ดเล่อมากๆ เล่อค่าสุดๆ เหนแล้วสดุดตา เปลี่ยนไปได้ถึงเพียงนี้ สวยย
อย่างสวยเลยครับ ผมนี้ทึ้งในฝีมือคุณหมอเลยนะ สวยจริงๆครับ
โอ้ยยยย เสริมแล้วคือหล่อคักๆ เปนต๋าดีเบิ่ง
ทรงสวยมากๆเลย ถ้าสนใจ ติดต่อทางไหนได้บ้างเอ๋ย แนะนำหน่อย
คลินิกที่ยู่ตงลาดพร้าว ตงข้ามกับยูเนี่ยนมอล์รึป่าวค่ะ ราคาเท่าไหร่ ซิลิโคนไรค่ะ
182#
โพสต์ 2015-9-29 15:46:16 จากอุปกรณ์พกพา | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หน้าเปลี่ยนไปเลย ดูดีขึ้นเยอะมากอ่
ทรงสวยมากเลยนะ  จากเดิมที่แบบไม่มีเลยย ทำออกมาแล้วสวยได้มากขนาดนี้  เปลี่ยนไปเลยจริงๆ
ทรงสวยสันจมูกสวย หน้าเปลี่ยนมากเลยเนอะ  เสริมของอะไรครับ
ศิษย์เดียวกันครับ หมอโอ๋ อาศยา ทำสวยไม่ผิดหวังครับ
ทรงสวยคับ ผมชอบทรงประมาณนี้เลย ราคาเท่าไหร่คับ คลินิคแถวไหน หมออะไรคับ
สวยมากคะ อยากเสริมเหมือนกันปีกจมูกเราก็ใหญ่ด้วย
อยากให้หมอโอ๋ทำให้บ้างจังค่ะ
สวยมากๆเลยค่ะ
จองคิวแล้ว!! อยากดูดียบ้างอิอิ
นี่ๆ แวะไปดูจมูกเราบ้างนะ เราเอานายไปเป็นแบบอะ อิอิ เลยแวะมาขอบคุณครัชชช
โด่งสวยมากครับ กำลังศึกษาข้อมูลยุครับ
193#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-12 17:55:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รออะไรอยู่อ่ะครับ จัดไปเลยสิครับ
194#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-12 17:56:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
messi_messy ตอบกลับเมื่อ 2015-12-8 21:07
นี่ๆ แวะไปดูจมูกเราบ้างนะ เราเอานายไปเป็นแบบอะ อิอิ เลยแวะมาขอบคุณครัชชช

ขอบคุณนะครับ
สอบถามเรื่องบริการหลังจากศัลยกรรมหน่อยครับ เป็นอย่างไรบ้าง  หากมีปัญหา แก้ไขให้ฟรีไหม ในระยะเวลาเท่าไหร่ มีเงื่อนไขยังไงครับ  ถามไว้ก่อนเพราะบ้างคลินิคหากทำแล้วเกิดปัญหาก็ไม่ค่อยรับผิดชอบ ถ้ารับผิดชอบก็เสียเงินเพิ่ม  
ทรงสวยมากค่ะ บอกคุณหมอว่าเอาทรงไรค่ะ
อยากทราบราคาคับ เสริมซิลิโคนอะไรคับ จะติดต่อยังงัยคับ
Dmor นึกว่าดังแต่เรื่องปากกระจับ ทำจมูกก้อเริ่ดดดอ่า
จมูกดูสวยมากเลยครับ ^^
ทรงสวยมากค่ะ  นานไหมกว่าจะหายบวมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้