ดู: 1887|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวตาสองชั้น แบบเย็บ 5 จุด : aplus clinic

[คัดลอกลิงก์]
บ้านอยู่ขอนแก่นค่ะ แต่ว่าดูจากรีวิวมา เลยต้องตามมาที่คลีนิกนี้ค่ะ ทำตาแบบเย็บ 5 จุดอ่าค่ะ

หลังทำก็รู้สึกว่าตาหวานขึ้นนะ ชั้นตาใหญ่ขึ้นค่ะ น้องที่เราคุยด้วยก็แนะนำให้ทำแบบ 5 จุดค่ะ

เราก็โอเค ๆ ทำครั้งเดียวเอาสวยๆ ไปเลย ค่ะ น้องเค้าดูแลเราดีมากเลยค่ะ ตั้งแต่ก่อนที่จะทำ

กระทั่งถึงตอนนี้ก็ยังคุยกันอยู่ทุกวันค่ะ ดีนะ ที่เราเจอเซลล์แบบนี้เวลามีปัญหาจะได้ไม่ต้องไป

โวยวายด่าชาวบ้าน ชาวช่อง 555 เราสงสัยอะไรก็ถามน้องเค้าตลอด บางทีดึกๆ ก็ทักไปคุยค่ะ

ใครสนใจก็ลองแอดไปคุยกับน้องเค้าดูเนอะ id : aplus_clinic tel.085-0930011 เลยนะค่าาา

ถ้าเรียงรูปผิดต้องขอโทษด้วยน้า รูปเยอะม๊ากกก ตั้งแต่อดีตจนถึงปัจจุบันเลย ลองดูนะค่ะ อิอิ

อิอิ งงไหมค่ะ เราเองลงเองยังงงเลย 555  ยังไงลองถามเราได้นะค่ะ เดี๋ยวจะมาลงอีกค่ะ

ถือว่าประสบความสำเร็จนะคะ    สวยจ้า
สวยค่ะ หน้าเปลี่ยนไปเลย
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-13 16:28:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
gva ตอบกลับเมื่อ 2015-1-9 20:15
สวยค่ะ หน้าเปลี่ยนไปเลย

ขอบคุณค่ะ
สวยขึ้นคะ จากหมวยๆ ยินดีด้วยน้าคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-22 11:23:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มดยิ้ม ตอบกลับเมื่อ 2015-1-17 00:23
สวยขึ้นคะ จากหมวยๆ ยินดีด้วยน้าคะ

ขอบคุณมากค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-22 11:24:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาลงรูปให้ดูเพิ่มเติมค่ะ
สวยมากๆค่ะ ทำมากี่บาทคะ น่าสนใจมากๆ

ต้องการชั้นหนาๆแบบนี้เรยจร้า
สวยมากกกเลยค่ะอยากทำแบบนี้เลย ค่าเสียหายเท่าไหร่คะเนี่ย*0*
ราคาเท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้