ดู: 797|ตอบกลับ: 2

[เสริมจมูก] รีวิวแรกนะค่ะ : เสริมจมูก aplus clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kassper เมื่อ 2015-1-7 15:24

ครั้งนี่้เป็นครั้งแระนะค่ะ ที่จะมารีวิวศัลยกรรมค่ะ เพิ่งไปทำจมูกมาค่ะ  ก็หาข้อมูลการทำศัลยกรรมในเว็บไซต์ นี่แหล่ะค่ะ เลยมาลงเอยที่นี่
เราเลือกทำซิลิโคนเกาหลีค่ะราคา พี่เค้าใจดีมาก ลดให้เยอะมากเลยค่ะ จากราคาปกติอ่าค่ะ ใจดีแบบนี้ต้องแอบให้เครดิตพี่เค้าไว้ คริคริ
เผื่อพี่เค้ามาเห็นจะได้ดีใจ  พี่ที่เราติดต่อไลน์นี้ค่ะ ไลน์คลีนิค ไอดี aplus_clinic เราใช้เวลาทำเกือบๆ ชั่วโมงค่ะ รวมตอนคุยกับหมอด้วย
หมอบอกว่าเนื้อเราไม่เยอะมากค่ะ แต่เราอยากได้โด่งๆ  หมอก็บอกว่าจะทำให้โด่งแบบปลอดภัยที่สุดค่ะ ผลสุดท้ายก็โด่งพอประมาณค่ะ
คุยๆกับหมอเสร็จ พี่พยาบาลก็เรียกไปล้างหน้าค่ะ เสร็จแล้วก็เตรียมตัวขึ้นเขียง หมอก็มา วัดๆ วาดๆ ค่ะ หลังจากนั้นเป็นไฮไลท์ค่ะ นั่นคือ
การฉีดยาชา ที่หลายๆคน ขนานนามไว้ว่าเป็นขั้นตอนที่เจ็บที่สุดในการเสริมจมูกค่ะ แต่มันก็เจ็บจริงๆ อ่ะค่ะ น้ำตาไหลเลยค่ะ  พี่พยาบาล
ก็มาซับๆน้ำตาให้ค่ะ ซักพักๆก็เริ่มชาค่ะ หมอก็จัดการลงมือๆค่ะ ประมาณอึดใจนึงก็เสร็จ ส่องกระจกดู โอ้วว!! หน้าดูแปลกๆแหะ จมูกบวม
แต่คิดๆ หายบวมชั้นจะมีดั้งแล้วเว้ยยย กลับมาบ้านก็นอนหัวสูง ประคบเย็บๆ บ่อยๆ 2วันแรกค่ะ เดี๋ยวยังไงลองพิจาณาจากรูปที่มาลงนะค่ะ
ก่อนเสริมจมูกค่ะ

รูปนี้ประมาณวันที่ 5 ที่6 ค่ะ

หลังเสริมจมูก 7 วันค่ะ

วันที่ 8 เริ่มเข้าที่ หายบวมบ้างแล้วค่ะ

วันที่ 10 หายบวมเกือบๆ ปกติแล้วค่ะ

เดี๋ยวจะถ่ายมาอัพเดท ให้เพื่อนๆ พี่ๆ สมาชิกทุกๆคน ดูเรื่อยๆ นะค่ะ บะบ๊ายยย
โพสต์ 2015-1-7 19:36:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำมาราคาเท่าไรครับบ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-12 13:36:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
bbboa ตอบกลับเมื่อ 2015-1-7 19:36
ทำมาราคาเท่าไรครับบ

ราคาโปรฯ ตอนนี้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้