เจ้าของ: olehahe
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกใหม่ หน้าเปลี่ยนเลย จากดีมอร์คลินิกอะ

[คัดลอกลิงก์]
ทรงจมูกสวยขึ้นเป็นสันเลยหล่อเลยคับ..ตอนทำฉีดยาชาหรือวางยาสลบคับ
เสริมธรรมดา แต่ดูปีกจมูกเล็กลงด้วยอ่ะ หล่อเลยย
ชอบก่อนทำมากกว่าง่ะ แต่ทำมาก็สวย ดูดี มีมิติ
เพิ่ม เสริมปลายจมูก กับเสริมคาง นะครับ
พอจะมีเฟสกับไลน์ไหมครับ อยากถามรายละเอียด
ดูทรงจมูกสวยขึ้น ดูเป็นธรรมชาติเข้ากันกับหน้าดี
สันมันดูสูงๆไปมัยอ่ะ  
ผมอยากเสริมจมูกมาก อยากได้ทรงประมาณนี้เลย แต่ผมเป็นคนปลายจมูกใหญ่ กลัวทำออกมาแล้วจะไม่สวย
หลังทำ ดูดีขึ้นเยอะเลยอ่ะ  
ดูหน้าเรียวขึ้น  หล่อขึ้นเยอะเลยอ่ะ
สันจมูกได้รูป ทรงสวยเนอะ ตอนทำเจ็บไหมหรา
ทรงแบบนี้เข้ากับหน้าเลย  หล่อขึ้นตั้งเยอะแน๊
ทรงจมูกสวยมาก ดูหน้ายาวขึ้นด้วย หล่ออ่ะคร้าาาา
ปลายพุ่งมากเลยเนอะ สวยๆ  แล้วนานๆไปเนื้อตรงปลายจะทะลุมัยอ่ะ กลัวทำแล้วต้องแก้
เป็นสันขึ้นมาสวยมาก เหมือนดึงปีกให้ดูเรียวขึ้นด้วย
ตัดปีกจมูกมาด้วยรึป่าวคะ
สวยอ่ะ เสริมจมูกอย่างเดียวดูเค้าโครงรูปหน้าเปลี่ยนไปด้วยเลย
หน้าหล่อขึ้น ทรงจมูกได้รูปดูหน้ายาวขึ้นเยอะเลยเนอะ
ทรงจมูกสวยมากเลยครับ เสริมแล้วหล่อแบบนี้ ผมก็อยากทำนะ
ดูกี่ที..กี่ทีก้หล่อขึ้น ชอบทรงจมูกนะ เหมาะดี
ซิลิโคนอะไรคับ ผมชอบทรงมันนะไม่เวอร์ดี
ทรงสวยครับ หน้าดูเรียวขึ้นด้วยเลย
หล่อจัง เสริมซิลิโคนอะไรหรอ ราคาเท่าไหร่อ่ะ
ทรงจมูกสวยมากกก ดูเรียวยาว เป็นสัน สวยเชียว ดูหน้าหล่อขึ้นเยอะเลยอ่ะ
หล่ออ่ะ. ทรงจมูกเข้ากับปรูหน้าเรย..ชอบนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้