ดู: 7170|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ดั้งแบบไหนดีน๊าถึงจะเข้า

[คัดลอกลิงก์]
ก่ออื่นแนะนำตัวก่อนจ้า ชื่ออีฟนะคะ
:) รบกวนสาวกหมอเฉลิม คอมเมนท์หน่อยค่ะ เพราะอยากจะทำกับหมอท่านนี้ค่ะ
ขอบคุณคอมแมนท์ทุกๆคอมเมนท์ล่วงหน้านะคะ

คือว่าดั้งปลายโด่งสันจะมีเนื้อน้อยแบบบางทีเดียว ไม่รู้จะทำออกมาสวยไหม
ฝากด้วยนะคะ

เห็นมีคนไปเมนท์เว็บอื่นว่าหมอเฉลิมทำเบี้ยว เท็จจริงยังไงคร้าสาวกหมอเฉลิม แต่เราเห็นรุ่นน้องทำมาสวยอ่าไม่เบี้ยว และเราก็ยังหวังกะหมอเฉลิมมากว่าต้องออกมาถูกใจ แต่ก็ไม่รู้ว่าดั้งเราจะทำได้ไหมเพราะอย่างที่บอกว่าเนื้อบางมากๆ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-10 04:47:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คือตรงดั้งหว่างคิ้วมานไม่โด่งเท่าไรอยากให้มานสูงกว่านี้อ่ะค่ะพี่น้องงงงงงง
ทำได้คับ

เพิ่มนิดเดียวได้ ไม่ต้องเยอะ

เพราะพื้นฐานเป็นคนมีดั้งอยู่แล้ว

และปลายก็ยาวสวย จิงๆ ก็ไม่ต้องทำแล้วก็ได้นะคับ

ทำกับคุณหมอทุกคน มีโอกาสเบี้ยวได้หมดคับ

คุณหมอก็บอกว่าของคุณหมอก็มี ไม่ใช่ไม่มี(ไม่ใช่ยกแต่ข้อดีมาพูด)

แต่คุณหมอก็ดูแลให้คับ แต่ก็เป็นส่วนน้อยนะคับที่เบี้ยวอ่ะคับ
หน้าแบบนี้ต้องเทรนเกาหลี
ดูจากรูปแร้วจมูกโด่งอยู่แร้วนะค่ะ แต่ จขกท อาจจะไม่ชอบทรงก้อเป็นได้
อาจจะเพิ่งตรงสันตรงหว่างตานะค่ะ
อย่างที่คุณซีบอกนะค่ะ มีโอกาศเบี้ยวทุกหมอแหระค่ะ ขึ้นอยู่กับตัวเราด้วยว่ารักษาตัวดีแค่ไหนในช่วง 2 อาทิตย์แรกค่ะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
หน้าตาเกาหลีอ่ะ ทำออกมาแล้วสวยยิ่งขึ้นแน่นอน ยังไงลองปรึกษาคุณหมอดูนะก๊าบบ
ผิวบางเนื้อน้อยก้อทำได้ค่า แต่ช่วงดั้งอาจจะได้อีกไม่มากนะคะ อย่างของปลาก้อผิวบาง เนื้อน้อยมาก แต่เท่าที่ทราบมาจากคุนหมอ ช่วงดั้งของปลาคุนหมอเพิ่มได้แค่ 3 มิลนะคะ รูปจมูกเดิมเปนคนมีดั้งอยู่แล้วไม่น่ากังวลหรอกค่ะ เพราะเอาขึ้นอีก 3 มิล กลายเปนดูโด่งเรยนะคะ

ปล.ทรงจมูกของเดิมปลาคล้ายๆกะตะเองแหละค่ะ มีฮัมพ์เหมือนกันเรย

เรื่องเอียงหรือเบี้ยว มันเกิดขึ้นได้ค่ะ อย่างเคสของปลาอ่ะค่ะ มันเบี้ยวเพราะจมูกปลาฮัมพ์ค่อนข้างสูงอ่ะค่ะ แล้วไม่ได้เหลากระดูก คุนหมอเรยทำหลบๆฮัมพ์ ทีนี้ซิลลี่มันเรยมีโอกาสเคลื่อนนิดหน่อยอ่ะค่ะ
ผิวเนื้อจมูกของเก๋ก็น้อยนะ..เข้าไปดูได้...ทำขึ้นไม่เยอะ...แต่คิดอยากจะทำเยอะๆๆ
เอิ๊กๆๆ...เด๋วนี้..ทำง่ายแย้ว..สู้ๆ.ค่อยๆ ศึกษาปายเรื่อยๆค่ะ
ไช่ครับ เห็นด้วยกับพี่ๆ อยุ่ที่เราดูแลมากกว่าครับ

ต้องระวังมากๆเลย ไนระยะ สองอาทิดแรกก

P
เราว่าแค่นี้ก็น่ารัก ที่สุดแล้วนะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-10 22:57:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกๆกระทู้ที่เมนท์มากๆเลยค่ะ
คืออีฟห่วงอยู่เหมือนกัน แบบของคุณปลาดั้งอีฟก็ดูคล้ายๆเลยค่ะ
เวลาหันข้างคือมันมองวาหักไปหน่อยอ่ะค่ะ อยากให้หว่างคิ้วสูงขึ้นหน่อย ไม่ต้องโด่งเวอร์แต่ก็ไม่อยากให้ดั้งหักอ่ะค่ะ ถ้าทำจริงๆไม่รู้ว่าพออายุเรามากขึ้นมันจะใสมากเกินธรรมชาติรึป่าวน๊า สงสัยต้องลองปรึกษาคุณหมอใช่ไหมคะ
ค่า ปรึกษาคุนหมอดูค่า
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-11 06:38:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

พอไหวไม๊อ่านี่
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-11 06:41:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อีกสักรูป
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-11 06:46:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

น้องปอยที่เค้าว่าเหมือนคิมแตฮีมากๆ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-11 06:49:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แนวตรงๆๆ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-11 06:49:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอความเห็นหน่อยน๊า
ขึ้นอยู่กะฝีมือของคุณหมอด้วยนะ...เพราะสไตล์แต่ละคนม่ายเหมือนกัน
ก็ลองๆ ดูจากเพื่อนๆ หลายๆ คนเปงวิทยาทานล่ะกันนะคะ
ศึกษาปายเรื่อยๆ  เพราะอย่างว่าแหล่ะ..รูปทรงจะสวย
ขึ้นอยู่กะการดูแลช่วง 2 อาทิตย์แรกจิงๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้