ดู: 4065|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] คางเบี้ยว เพราะตัดสินใจไวไป

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย supernunan เมื่อ 2015-1-2 19:58

ต้องบอกก่อน เราตัดสินใจทำไวไปจริงๆ
ก่อนทำ

หลังทำ

หลังเอาผ้าแปะแผลออก  ผลที่ได้คือ

และปัจจุบัน  ถ่ายตอนออกจาก ร.พ วันที่ 1 /01/58

เพื่อนๆว่าเบี้ยวมั้ยค่ะ  หรือยังไม่ยุบ  เราทำมาตั้งแต่วันที่ 2/12/57คะ
เรากำลังจะขอแก้ รอเจรจา เรานอยมากตอนนี้  
หลังทำ7วันเราคิดว่าเบี้่ยว ก้กลับไปหาหมอ
ปรากฏว่าไม่เจอหมอคะเจอแต่พยาบาล  เราก้บอกว่าเราคิดว่ามันน่าจะเบี้ยวนะ   เค้าตอบเราว่า  รุ้ได้ไงว่าเบี้ยว  
เราก้คิดในใจ อ่าว ก้เหนๆอยุ่นี่หน่า  และเราก้ตอบไปว่าก็เห็นว่ามันไม่เท่ากันและที่สำคัญเวลายิ้มก้ดูไม่เท่ากันคะ
เค้าก้ตอบเรามาว่า น้องคะ  เวลาหมอทำเค้าไม่ได้มาดูว่าหนูยิ้มแล้วจะเท่ากันมั้ยนะ!!!
เราละอึ้งเลย แล้วมาบอกว่า รอ1เดือนค่อยมาดูใหม่   >>>>ตอนนี้ผ่านมา1เดือนและ  ผลที่ได้ก้ตามรูปคะ  เพื่อนๆว่าเราควรจะโมโหดีมั้ยเนี่ย  เห้อ

คลินิกชื่ออะไรคะ ไม่มีความรับผิดชอบ พูดจาหมาไม่แ_ก ประจารเลยคะ
เป็นกำลังใจให้เจ้าของกระทู้แหายไวไว

ถ้ายังไงลองไปหาคุณหมออีกครั้งนะคะ

ของหนู เวลาถ่ายรุปออกมา ก้เบี้ยวนะ เอียงไปทางซ้าย
แต่พอเวลาหุบปาก  ทำแก้มป่อง ทำหน้าตรง เพื่อดูซิลิโคน ซิลิโคนมันก้ตรงนะคะ
แต่ไม่รุ้ทำไม เวลาถ่ายรุปมันออกมาคางเอียง
อาจเปนเพราะแก้ม ไม่เท่ากันค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-25 17:34:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยืนยันว่าเบี้ยวนะคะ เด่วมาลงรุปคะ หมอนัดอีกทีมีนา ให้มาดุ มีการถามว่าจะเอาออกมั้ย ในใจอยากเอาออก แต่ช่วยคืนเงินด้วยนะคะ เซงคะ รุ้งี้ไม่รีบก้ดี
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-25 17:34:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยืนยันว่าเบี้ยวนะคะ เด่วมาลงรุปคะ หมอนัดอีกทีมีนา ให้มาดุ มีการถามว่าจะเอาออกมั้ย ในใจอยากเอาออก แต่ช่วยคืนเงินด้วยนะคะ เซงคะ รุ้งี้ไม่รีบก้ดี
หมอแก้ให้มั้ยคะ
รุปไม่ขึ้นง่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้