ดู: 543|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อาหารเสริม ต้องทานนานเท่าไหร่ถึงเริ่มเห็นผล

[คัดลอกลิงก์]
พอดีซื้อสาหร่ายแดงของ Biolife มาทานลดริ้วรอยค่ะ เพิ่งจะเริ่มเดือนแรก ยังไม่ค่อยรู้สึกอะไรเลย ไม่ทราบต้องทานนานเท่าไหร่ถึงจะพอเริ่มเห็นผลคะ
ปกติอย่างน้อยก็ 1-3 เดือนเป็นต้นไป แล้วแต่คนนะ
จริงๆ ขึ้นอยู่กับคนนะคะ ถ้าร่างกายเรามีอนุมูลอิสระสูง ก็ต้องใช้เวลา แล้วก็ขึ้นอยู่กับสุขภาพด้วย หรือลองดูจากผลวิจัย อย่างแอสต้าแซนติน ผลวิจัยเยอะมากคะ เราก็ทานอยู่ ประมาณเดือนกว่าก็เริ่มเห็นผล
ลองดูในเว็บไบโอไลฟ์ เค้าบอกทาน 6 สัปดาห์ต่อเนื่องนะคะ แต่ก็แล้วแต่คน http://www.bio-lifethailand.com/product-detail.php
แล้วแต่คนจริงๆ ค่ะ 1-3 เดือนก็น่าจะโอเคอยู่
แต่ส่วนตัวแล้ว คิดว่าพวกที่โฆษณาว่าเห็นผลไว ภายในไม่กี่วันเนี่ย น่ากลัวนะคะ
ไม่รู้ว่าใส่อะไรลงไปบ้าง คนส่วนใหญ่ชอบอะไรที่เร็วๆ เราว่าค่อยๆ บำรุงไปดีกว่าค่ะ อย่าเพิ่งรีบ ^^
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-12 21:05:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกความเห็นเลยนะคะ สงสัยจะกังวลมากไปหน่อย วันนี้ดีใจมาก นัดเจอเพื่อนแล้วโดนทักว่าดูดีขึ้นด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้