เจ้าของ: kotokoh
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] review จมูกเก่าบางมด กับ จมูกใหม่โดยหมอเฉลิม

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากๆๆ  ไม่นึกว่าเนื้อคนเรา จะดึงยืด ได้ อีก อะ  สุดยอด ทรงสวยค่ะ
เท่าไหร่คะ
ชอบปลายจมูกมากๆๆ เลยค่ะ

ทำไมคุณหมอสามารถทำให้ปลายโด่งได้มากกว่าของเดิมเยอะเลย..

สงสัยพี่สาวคนนี้จะเนื้อเยอะนะเนี่ย อิอิ

สวยจังค่ะ^^
นู๋ อยากได้ นู๋ อยากได้  ดั่งโด่งแบบเนี้ย
ตอนทำอยากจะเอาหน้าคุง KOTOKOH ไปเป็นเเบบจังเรย
จมูกสวยจัง
เข้ามาดัน ขอดูรูปอีกอ่ะ
มาช่วย ดัน คนสวยครับ เป็นการทำ ที่ประสบความสำเร็จมากเลยครับ

ของเค้า ดี จิง ๆนะครับ
สวยมากค่ะ อยากได้ทรงนี้มากสวยสุดๆ
ข้อมุล พร้อมหลักฐานเพียบ คดีนี้ศาลสั่งฟ้องได้แน่ะ เอ่ะ อารายย มาแซวขำๆๆนะ

จมูกสวยมากกว่าเก่าน่ะ อิดฉาครับ พูดได้คำเดียววว
ขอบอกว่าเริดสุดๆๆ
มารอดูรูปเพิ่มเติมค่ะ
มาช่วยดันค้าบบบ
จมูกของ รีบน สวยอ่ะ..
จมูกใหม่สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกครับ สุดๆ
กลับมาอ่าน และดูรูปอีกที
อ่านเพลินเชียวคะ  
ส่วนรูป ด้านข้างสโลปสวย  ด้านหน้าก็มีหยดน้ำเพิ่ม

สวยมากเลยคะ  ดีใจด้วย

แล้วปลายที่ว่าใส  เป็นอย่างไงบ้างคะ
สวยมากๆเลยอะอยากไปทำจัง
ยิ่งดูก้อยิ่งไม่เปลี่ยนจัยที่จะแก้กะหมอเฉลิม..

สวยมากๆเลยค่ะ..

รอดูรูปอีกนะค่ะ..
คนสวย หายไปไหน มา ช่วย อัฟ หน่อย นะ  มีแต่ คนรอชม นะครับ
ผมสอบถามนิดนึงนะครับ หมอเฉลิม เค้าไม่ได้ทำให้เราสลบหรอครับ

เพราะที่ผมไปทำเค้าฉีดยาสลบทำให้ผมหลับอ่ะ

สนใจอยากแก้เหมือนกันครับที่ฟอจูน เเต่อยากสลบไม่รู้เรื่องอ่าทำงายดี อิอิ
รอก่อนนะ ครับ คุณหมอเลิม แล้ว เจอกัน อิอิ  หาเวลาไปทำไม่ได้ ซักที อ่า  ...ที่ทำมาสวยมากเลยนะ ครับ  สาวเกาหลี ที่

ออสเตรเลีย ชิดซ้ายเลย
เพิ่งจะเคยเห็น จมูก ที่สวย
และเนียน ดูเป็นธรรมชาติ มากๆค่ะ
สวยค่ะสวยๆๆๆๆๆๆๆๆ
เห็นแบบนี้แล้วอยากทำจมูกบ้างแล้วอะ...
คุณหมอเฉลิมทำจมูกสวยจริงๆครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้