ดู: 1284|ตอบกลับ: 7

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] พุงกับนมของผมหายไปไหน ?

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนอื่นผมต้องขอขอบคุณเจ้าของกระทู้ "Six pack" ก่อนเลยนะคับ ที่มารีวิว ดูดไขมันหน้าอก กับทำ six pack ที่ยศยา

ผมออกกำลังกายจนน้ำหนักลด4-5โล แต่พุง กับบม ก็ยังอยู่คับ เครียดมาก ไม่รู้จะทำไง แล้วเมื่อสัก2เดือนก่อน เลยเข้ามาดูในนี่แหละ เห็น ผู้ชายคนนึงเค้าบอกว่าทำที่

ยศยา คลินิค มา ตอนแรก ก็ว่าหน้าม้าหรือเปล่า หรือ รูปคนละ เพราะมันแตกต่างกันอย่างสิ้นเชิงจิงๆ ผมก็เลยติดตามเค้ามาเรื่อยๆ จนล่าสุด เค้าก็มาอวด six pack อีก

ครั้ง โอ้วว มายยย !! มันสวยกว่าตอนทำเสร็จแรก อีกคับ ผมนี้อึ้งเลย  แต่พอทราบราคา ไม่ไหวคับ งบผมไม่ได้มีมาก... ตั้งงบไว้ ประมาณแสนนึง เลยโทรไปถามราคา

ก่อน น้องเค้าบอกคิดราคาตามขนาดจิง คือต้องเข้าไปให่้หมอวัดไซ์ ถึงารุปราคา ผมก็เลยลองไป เพราะท่าที่หาข้อมูลมา 2-3 เดือน ผลงานคุณหมอท่านนี้ เป็นที่น่า

พอใจจากที่ลูกค้าเค้ามาแชร์ กันอะนะคับ เข้าไปปรึกษา ปรากฏ ราคาทั้งท้อง ทั้งหน้าอก ผมอยู่ที่ แสนหนึ่งหมื่น เกินงบ ผมสิคับ เงินตั้งหมื่นนึง สำหรับผมมันเยอะมาก

นะคับ...เลยว่าจะยังไม่ทำ แต่น้องพนักงานบอกผมว่า ถ้าวางแผนสนใจจะทำแน่ๆๆ ให้มัดจำไว้ หมื่นนึงคับ แล้วที่เหลือค่อยมาจ่ายวันที่จะทำ ผมเลยตกลงวางมัดจำ

และนัดหลังจากนั้นอีกเดือนนึง เพราะต้องเก็บเงินเพิ่ม

สุดท้ายวันที่รอคอยก็มาถึง ทุกอย่างเป็นไปตามที่ผมอ่านมาจากรีวิวคนอื่นคับ  ผมว่าคลินิคนี่ดูแลลูกค้าทุกคนเหมือนกันนะคับ ไม่ว่าจะจ่ายมาก จ่ายน้อย ผมเป็นอีกคน ที่

พึ่งพอใจในการให้บริการของที่นี่เพราะตั้งแต่วันที่ไปปรึกษา จน ถึงวันทำ และวันตัดไหมผมได้รับการต้อนรับที่เป็นกันเองทุกครั้ง วันนี้ผ่านมาเกือบเดือนแล้วคับ หน้าอก

กับท้องผมยังมีบวมๆ ตึงๆ อยู่บ้าง แต่ขับรถใช้ชีวิตประจำได้ปกติตั้งแต่ 2 วันแรกแล้วคับ

ไว้ครบเดือนจะไปออกกำลังกาย แล้วจะมาอัพเดทใหม่นะคับ...บายยย
โพสต์ 2014-12-16 18:16:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เท่าไหร่ครับ
โพสต์ 2014-12-19 16:23:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ช้ำนานมั้ยเอ่ยย
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-22 17:13:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด

หน้าอกและท้องรวม หนึ่งแสนหนึ่งหมื่น บาทคับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-22 17:15:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
pa!Rva ตอบกลับเมื่อ 2014-12-19 16:23
ช้ำนานมั้ยเอ่ยย

7 วันก็แทบไม่มีรอยช้ำแล้วคับผม
โพสต์ 2014-12-22 17:31:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด

คลินิกอะไรคะ /
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-3 16:44:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด

dream clinic อะครับ
โพสต์ 2015-2-7 14:38:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีรูปอัพเดตอีกมัยคัฟ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้