ดู: 9636|ตอบกลับ: 9

[ทำตา/ถุงใต้ตา] มีเพื่อนๆ ท่านใดทำศัลยกรรมกับคุณหมอชลทิศ สินรัชตานันท์ บ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ชาวดั้งโด่งทุกๆ คนค่ะ
ดิฉันสมัครเป็นสมาชิกเมื่อเดือนที่แล้ว ก็เข้ามาหาข้อมูลการทำศัลยกรรม
จากสมาชิกทั้งหลาย ดีใจมากที่ได้รู้จักเวบไซด์นี้ ข้อมูลทั้งหมดที่ได้จาก
สมาชิกทุกๆ คน ทำให้ดิฉันมีความรู้เกี่ยวกับการทำศัลยกรรมมากขึ้น
ขอขอบคุณไว้ ณ ที่นี้ค่ะ
หาข้อมูลมาเยอะมาก มีสมาชิกท่านใดในนี้เคยทำศัลยกรรมกับ
คุณหมอชลทิศ บ้างค่ะ เพราะว่าข้อมูลของท่านน้อยมาก
ถ้าสมาชิกท่านใดเคยผ่านมือมีดคุณหมอแล้ว ช่วยกรุณาโพสต์ในนี้ด้วยค่ะ
เพราะว่าดิฉันกำลังจะทำศัลยกรรมตา จมูก และคางค่ะ และอยากเห็น
รูปภาพประกอบจากฝีมือคุณหมอ ขอบคุณทุก ๆ โพสต์นะคะ
คนไทยต่างแดนค่ะ
โพสต์ 2010-9-12 01:43:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำจมูกมาคะ ใช้ไขมัน แต่ตอนนี้มันยุบเกือบหมดแล้วง่ะ จะไปเติมพี่แก้วก็ว่าต้องมีค่าใช้จ่ายเพิ่มอีก จะทำแบบเดิม แผลที่หน้าท้องก็ยังไม่หายเลย ไม่อยากมีเพิ่มอีกแผลค่ะ
โพสต์ 2011-1-26 02:59:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หวัดดีค่ะคุณ  kattosan พอดีเราก็ไปทำจมูกกับคุณหมอแบบไขมันค่ะ ไม่ทราบว่าของคุณนี้ทำกี่เดือนค่ะถึงยุบ ตอนนี้เราทำได้สองเดือนแล้ว มันยุบลงหมดเลยเหรอค่ัะ กังวลจังเพราะว่าจะกลับเมืองไทยเดือนหน้า มันจะยุบไหมค่ะถ้าทำครบสามเดือน
โพสต์ 2011-1-30 00:51:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีรีวิว สองสามกระทู้ได้ แต่มีคนโพสไม่ปลื้มด้วย ๕๕ ศึกษาให้ดีก่อนตัดสินใจ
โพสต์ 2011-10-1 03:36:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีค่ะ เห็นใจคนอยากสวยเหมือนกัน เรามีโครงการจะกลับไทย พฤศจิ นี้เพื่อไปแก้จมูกเหมือนกันและอยู่ในช่วงหาข้อมูล และตัดสินใจมานาาาาาาาน ม๊ากๆๆๆๆๆๆ และสำหรับตัวเราเองชอบผลงานหมอฉันทัส ลองเข้าดูแล้วกันนะ ใจเย็นๆ ไม่ต้องรีบร้อน หาข้อมูลไปก่อน  เพราะความสวยถูกสร้างมาให้คู่กับผู้หญิงอย่างเรา รับรองอยู่แค่เอื้อมมือเรา แต่ยังงัยก็ขอให้สวยๆๆๆ นะค้า
โพสต์ 2011-12-17 12:25:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราก็ไปทำจมูกแบบใส่ไขมันมาช่วง 5-6 เดือนแรก กังวลมากเพราะมันยุบตัวลงจิงๆ แต่ตอนนี้ผ่านมา 2 ปีแล้วพบว่าจมูกโด่งขึ้นเป็นสัน ดูเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ อย่างให้คนที่ทำแบบไขมันมารอดู มันอาจจะโด่งขึ้นเหมือนที่เราเจอก็ได้ เป็นกำลังใจให้ทุกๆคนค่ะ
โพสต์ 2012-1-18 14:05:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เคยไปทำมาเหมือนกัน แบบซิลิโคน  ม่ายยยยประทับใจเลย
บริการ ไม่คอยดี พนักงานเยอะจริงอะไรจริง ประมานว่าสูงอายุเยอะ

หมอยัดเยียดให้เสริมซิลิโคน ไม่อธิบายให้ชัดเจนขอดูแบบซิลิโคนก็
บ่างเบียงประมานว่าอยาดรีบๆๆทามให้เสร็จๆ ไป  ให้พ้นมือพ้นเท้า ไป

ตัดสินใจเอาเองละกันนะคะ  เพราะคนไปทำศัลยกรรมก็ต้องการให้มาบริการเราถูกมั้ย
ตัดสินใจดี  

บอกได้คำเดียวว่า  ผิดหวังมาก เสียดายมาก
( ราคาก็แพงงงกว่า ที่อื่นนะ บริการก็แย่  )   

โพสต์ 2012-4-29 10:13:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ้าวเหรอ...แต่ที่ไปทำมาก็บริการดีนะคะ คุณหมอใจดีมากมาย
โพสต์ 2017-12-8 13:04:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จากที่พาเพื่อนไปทำตา 2 ชั้น ที่ธีรพรคลินิกมา เห็นมีคนที่ทำตากับคุณหมอชลธิศหลายคนก็ทำสวยทุกคนนะคะ เจอคุณหมอออกมาข้างนอกก็คุยพูดจาดีมากค่ะ แต่เพื่อนเราทำกับคุณหมออีกคนนึง ก็สวยเหมือนกัน เดี๋ยวปีหน้าเราก็จะไปทำบ้าง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้