ดู: 4102|ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูกเมดเมติกบายโมโกะ

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูกมาประมาณเกือบจะ 3 เดือนได้แล้วที่เมดเมติกบายโมโกะกับคุณหมอเบญจวรรณ คุณหมอก็น่ารักเป็นกันเองมากคะ
คุณหมอจะถามว่าชอบประมาณไหนมีแบบมาไหม แต่เราบอกแล้วแต่คุณหมอลืมแบบไว้กับเพื่อน เอาไม่โ่ด่มากนะกลัวทะลุ
เลยจะมารีวิวให้ดูก่อนหลัง ติชมได้นะค่ะ

อันนี้ก่อนทำจมูกนะคะ

อันนี้หลังจากเสริมจมูกเสร็จ

วันที่2 ของการทำจมูก

วันที่4 ของการทำจมูกบวมเป็นนาเนียเลยแต่ยาวลดบวมกับยาทาที่นี้ดีมากมั่นทาบ่อยๆนะคะ

ครบ 1 อาทิตของการทำจมูกไม่บวมไม่ซ้ำแล้ว

ครบ1 เดือน

ครบ 2 เดือน

สำหรับใครที่อยากเสริมจมูกก็ควรศึกษาดูจากรีวิวแล้วก็คนที่ทำนะคะ
คุณหมอแต่ละคนทำไม่เหมือนกัน ใครที่คิดจะทำก็ขอให้โชคดีนะคะขอให้ทำออกมาแล้วสวยค่ะ
ถ้าใครอยากจะสอบถาม ถามได้นะคะ หรือจะแอดไลน์มาปรึกษาก็ได้นะ line: aeypracha  คะ

1อาทิต.jpg (124.76 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

อยากดูหน้าด้านตรงจังค่ะ
อยากดูหน้าด้านตรงจังค่ะ
ทรงสวยคะ หน้าตรงเป็นยังไงบ้างคะ ชอบทรงหมอเบญจวรรณกำลังจะไปแก้กับหมอเบญจวรรณเหมือนกันคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-13 12:22:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อันนี้คือหน้าตรงนะคะ พอดีไม่ชอบถ่ายรูปหน้าตรง หน้าแอบกลม5555

คุณหมอเบญใจดีนะ มีเล่นมุกตอนทำด้วย
สวยคะๆ ตอนแรกลังเลระหว่างหมอชัชวาลกับหมอเบญ แต่ชอบทรงหมอเบญคะ
ทำอะไรบ้างคะ ตกแต่งปลายไหม ราคาเท่าไรคะ
อยากทราบราคาค่ะ ทำแล้วไม่ช้ำเลยดีจังค่ะ
ราคาเท่าไหร่ค้า สวยมากๆๆๆๆ
สวยค่ะ ชอบๆ เลยทรงจมูกน่ารักดีเหมาะกับเจ้าของกระทู้เลยค่ะ
ทรงสวย โอเคเลยค่ะ
สโลปสวยมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น

สวยอ่าค่ะ ทำไรไปบ้าง รวมแล้วเท่าไร จองคิวนานไหม  โพสต์ 2015-1-25 17:06
ทำไรบ้างค่ะ รวมแล้วเท่าไหร่ สวยดีอ่า
ทรงสวยค่ะ ตอนทำเอาแบบไปให้คุณหมอดูรึป่าวค๊ะ??
ทรงสวยนะ ชอบปลายอ่า โด่งสวยเป็นธรรมชาติ
ราคาเท่าไหร่คับ?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้