เจ้าของ: ammiam
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกใหม่กับหมอบุญถิ่นค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ตอบกระทู้ ammiam ตั้งกระทู้

ที่เราเสริมเพราะเราอยากสวยอยากดูดี ยังไงๆมันก็เสริมอยู่แล้ว ถ้าเราไปเสริมมาแล้วไม่มีคนดูออกเนี้ยก็นอยด์นะคะ บางคนจะทักด้วยซ้ำว่าเนี้ยไปทำมาแล้วเหรอไม่แตกต่างจากก่อนทำเลย อะไรอย่างเนี้ย เราว่าเสริมแล้วถึงจะเป็นสันแต่มันสวยก็ยอมรับได้คะ
(ส่วนตัวอยากให้คนเห็นว่าเราแต่กต่างจากคนอื่นหรือดูดีอะไรประมาณเนี้ยถึงจะดูออกว่าเสริมมาก็ช่าง)
สวยมากเลย ค่ะคุณพี่
หวังว่าเราจะได้จมูกสวยๆ แบบนี้มั่ง
สวยมากเลยค่ะตั้งแต่ดูรีวิวมา ยกให้อันดับ1เลยค่ะ ไม่ทราบมีเบอร์โทรที่อยู่ของหมอไม๊ค่ะ..
พี่ค่ะตอนพี่ไปทำกับหมอบุญถิ่น พี่บอกหมอเรื่องจมูกว่าเอารูปทรงแบบไหนค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
ตอนที่พี่ไปทำกับหมอบุญถิ่น พี่บอกรูปทรงจมูกว่ายังไงร๋อคร่ะ
ทำไมส่วนใหญ่ทำกะหมอบุญถิ่น ไม่โด่งแบบนี้อะคะ  เท่าที่เห้นมาของตะเองสวยมากง่า
ด้านข้างสวยมากเลยค่ะ แต่มองด้านหน้าแกนมันเล็กไป หรือว่าปลายจมุกใหญ่อ่ะคะ งง???
ทำมาราคาเท่าไหร่คะ อยากทำมั่งค่ะ
อยากทำมั้ง......
ทำมาเท่าไหร่หรอคะ แล้วหมออยู่ที่ไหนอ่าคะ มีเบอร์โทรนัดหมดไหมคะขอหน่อย อยากสวยบ้างค่ะ
สวยคม เหมือนขนมจีนเลยคั๊บบ
สวยมากเลยค่ะ  
สวยจังเลยค่ะ จขกท.^^
สวยมากเรยคร๊ะ...ทัมหั้ยอยากทัมหมอนี้เรย
มีแสบๆๆจมูกด้วยหรอค่ะ
โทรจองคิว นานมั๊ยคร๊
สนจัยทำกับหมอ บุญเหมือนกัล
แล้วต้องโทวเบอร์ใหนอ่ะคร๊

ตอบด้วยณ๊คร๊ ..^^
อยากทามมั้งอ่ะ ไม่รู้ว่าทามแล้วจะดูดีเหมือนที่คนอื่นไปทามมาป่าว อ่ะ @@
สวยเว่อร์ไปเลย เลอเลิศศศศ
ทำแล้วสวยมาก หน้าเดิมก็สวย ยาวโด่งได้จริงๆ
หน้่าเซกซี่มากกกกกกกกกกก  ชอบบบบ  อิอิอิ
สวัดดีค่ะพี่แอม...ตอนนี้หนูกำลังเก็บข้อมูล...จาบอกว่าพี่จมูกสวยมากๆเลย....อยากถามว่าเนื้อตรงปลายจมูกพี่เยอะป่าวเอ่ยทำออกมาแล้วปลายจมูกยาวสวยดีค่ะ...แล้วบอกคุนหมอว่าใช้ซิลิโคนแบบมีขาหรอคะ ชอบๆจมูกทรงนี้มากเลยเด๋ว 30 มีนาหนูก็ไปทำกะคุนหมอบุญถินแล้วค่ะ
รบกวนพี่ช่วยดูจมูกให้หนูหน่อยว่าทำออกมาจมูกจะยาวสวยเหมือนพี่มั้ยคะ.....ขอบคุนล่วงน่าค่ะพี่สุดสวย
รูปปัจจุบันนะคะ

เดิมก้อสวย ทำมายิ่งสวยกว่าเดิมอีก..
อิจฉาจัง
ดั่งก้อสวย หน้าก็ใส ดั่งอ่าพอไหว หน้าใส ทำงัยอ่า บอกหน่อยดิ ไสมากกกกก
ราคาเท่าไรค่ะ  สวยมากๆๆ ค่ะ  ต้องจองคิวหรือป่าวค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้