ดู: 814|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] ปรึกษาทำปากกระจับกับคุณหมอพีระค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สอบถามศิษย์หมอพีระ เรื่องทำปากกระจับหน่อยค่ะ

เราอยากทำปากกระจับแล้วก็ให้บางลงด้วยอ่ะค่ะ ไม่ทราบว่าเป็นรูปทรงเดียวกันไหม
อยากทราบว่า
1.ราคาประมาณเท่าไหร่คะ เราจะทำแค่ปากบน เพราะปากบนหนาและไม่สวย อยากมีปากน่ารักๆแบบคนอื่นเค้าบ้าง
2. รอคิวนานแค่ไหนคะ (คือตอนนี้เราอยู่ต่างประเทศ กลับไทย15ธันวานี้ วันที่16จะเข้าปรึกษาคุณหมอเลยค่ะ)
3.ระยะเวลาพักฟื้นนานมากไหมคะ (คือแบบเราอยากทำวันที่ 13มกรา แล้วก็ว่าจะกลับต่างประเทศวันที่ 31มกราค่ะ)
ระยะเวลาในการพักฟื้นในที่นี่หมายถึง หายเขียว บวมไม่มากแล้ว คือมันจะดีขึ้นภายในวันที่31มกราไม๊คะ
4.เจ็บมากไหมตอนทำ อันนี้คำถามเบสิค55555555 เราเคยทำจมูกกับหมอพีระค่ะ เราว่าเฉยๆไม่เจ็บ แต่บวมเขียว(ไม่มาก)เจ็บแค่ฉีดยาชา(เจ็บมว๊ากกกกก)
5.กี่วันตัดไหมคะ

พอดีเราเห็นยศการคลีนิค ที่สาขาราชดำริ คุณหมอสมยศก็มือชื่อเสียงด้านการทำศัลยกรรมนะค่ะ
ไม่ว่าจะเป็นทั้งปาก ตา จมูก ถือว่างานดีมาก เลยอยากแนะนำให้ลองเลือกดูอีกที่
เรื่องราคาและคิวอาจจะต้องสอบถามทางคลีนิคโดยตรง ส่วนพักฟื้นเนื่องจากคุณหมอมือค่อนข้างเบา
สักสามวันก็เริ่มออกข้างนอกได้แล้ว พอครบเจ็ดวันนัดตัดไหมถ้าแผลโอเค
รับรองได้หายห่วงเพราะ คุณหมอมีประสบการณ์มายาวนาน ลองโทรไปสอบถามข้อมูลที่เบอร์ 022538901 นะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้