123456
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: whitevanilla
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เห็นคนมีปัญหาเรื่องจมูกก็มากช่วงนี้..ขอแชร์ประสบการณ์ด้วยนะคะ

[คัดลอกลิงก์]
กำลังจะไปแก้จมูก แต่อ่านแล้วกลัวเลยอะ ไม่กล้าไป
แต่เป็นกำลังใจให้หายไวๆๆนะค่ะ
เป็นกำลังใจให้นะคะ สู้สู้ ค่ะ
อ่านแล้วเจ็บใจแทน
หมอน่ะหมอแบบนี้คงงานเข้าอีกไม่นาน
อ่านไปขนลุกไปจะไปทำอยู่ต้องเบรคกับการอ่านเรื่องนี้จริงๆสู้มากๆเลยหมดเงินมากมายตอนนี้เป็นไงบ้างคะอยากรู้สวยหรือกลับมาปกติรึยังหายไวๆๆค่ะเอาใจช่วยอ่านน้ำตาคลอเลย
ทามงายดี  เราโทจองคิว ไปกับหมอ ศ ไปเมือวานเอง
ดันครับ อยากให้คนอ่านกันเยอะๆ
กระทู้นี้เป็นประโยชน์มากครับ สำหรับผู้สนใจหาข้อมูล
ว่าต้องศึกษาให้ดี และเลือกหมอให้ดี
อ่านแล้วหวาดเสียว และน่ากลัวครับ แต่ก็เอา
ไว้เป็นอุทาหรณ์ได้ดี
สู้เค้าน่ะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ
สุดยอดเลยค่ะ หญิงแก่รง สู้ๆ
เป็นกระทู้ที่ให้ประโยชน์และประสบการณ์มากๆเลย อ่านแล้วอึ้ง จริงๆคะ แต่พูดได้คำเดียวว่าเจ้าของกระทู้เก่งมาก อดทนมากที่ผ่านมาได้ ณ จุดๆนี้ เป็นกำลังใจให้นะค๊า สู้ต่อไปค๊า
จะทำอังคารนี้แล้ว โอย อ่านแล้วจิตตกไปมากเลยค่ะ เริ่มชักจะไม่อยากทำแล้วสิ เครียดดดดด
จิตตกเหมือนกัน.. ผมตอนนี้มันแดงๆ ตรงปลายจมูก... เครียดครับ...
ขอบคุณมากนะคะ มีประโยชน์มากๆ ขอให้สวยวันสวยคืนเลยนะคะ
มีประโยชน์มากเลยค่ะ เรื่องแดงบวมอะไรนี่เป็นสัญญาณอักเสบทะลุใช่ไม๊ค่ะ 3 เดือนละ บางวันก็ดี บางวันก็บวมแดง แง๊...
ตอบกระทู้ piglet_ps ตั้งกระทู้

หมอ ศ นี่ที่ไหนค่ะ
ตอบกระทู้ whitevanilla ตั้งกระทู้

อยากรู้เกี่ยวกับข้อมูลปัญหาการเสริมจมูกของหมอแต่ละท่านอ่ะค่ะ
ตอนนี้ได้คิวหมอ ศ แร้วอ่ะ จะมีปัญหาป่าวค่ะ
144#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-15 16:14:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Ann109 เมื่อ 2011-3-15 00:05
มีประโยชน์มากเลยค่ะ เรื่องแดงบวมอะไรนี่เป็นสัญญาณอ ...

ชะ..บางวันดี..บางวันทั้งบวมทั้งแดงเหรอคะ??..
ถ้าเป็นแบบนี้ไปรีบไปหาหมอดีกว่าค่ะ..
ยุบๆบวมๆแบบยุบหนอพองหนอแบบนี้..น่าเป็นห่วงค่ะ..
145#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-15 16:16:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย angle_devil เมื่อ 2011-3-15 00:11
ตอบกระทู้ whitevanilla ตั้งกระทู้

อยากรู้เกี่ยวกับข้อมูลป ...

หมอ ศ. ก็คือ หมอศิริพรชัย น่ะค่ะ..
บางคนไปทำกับท่านก็ออกมาดี..แต่บางคนไปก็...เอ่อ...
ลองหาข้อมูลหมอท่านอื่นควบคู่ด้วยก็ดีค่ะ..จะได้มีทางเลือกมากๆ..
แต่ถ้าปักใจชอบทรงที่หมอท่านทำ...ก็ลองดูก็ได้ค่ะ..แห่ะๆ

อ่อๆ ขอบคุลจร้า :)
147#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-16 16:09:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย chanchai_k เมื่อ 2011-3-14 13:27
จิตตกเหมือนกัน.. ผมตอนนี้มันแดงๆ ตรงปลายจมูก... เครียด ...

แดงตรงปลายเหรอคะ?..ทำมานานแค่ไหนละคะ..
อ่านแล้วตื่นเต้นจังเลยค๊า   ของหนูก้อจะเอาออก แต่เอาออกแบบปกตินะค่ะไม่ได้อักเสบหรือบวมอะไร  แต่มันเจ็บๆอ่ะค่ะเหมือนมีอะไรมากดทับตรงดั้ง  ปวดหน่วงๆ  อยากได้จมูกเดิมๆกลับมากลัวมีปัญหาภายหลังแล้วแก้ยากอ่ะค่ะ   ไม่รู้จะเหมือนเดิมหรือป่าว  เครียดด  ค่ะ อ่านของพี่แล้วพี่สุดยอดจิงๆค่ะ  ตื่นเต้นเร้าใจ     
สวยงามคลีนิคป่ะคะ เอียงหลายเคสมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
หายไวๆๆนะ ตอนนี้จมูกเราก็บางแต่ไม่บวมไม่ใส   จิตตกเหมือนกัน
123456
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้