ดู: 1172|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวตาสองชั้น (ใครเคยทำตาสองชั้นรบกวนตอบกระทู้หน่อยคร้า)

[คัดลอกลิงก์]
เราไปทำตา สองชั้นมา ได้ประมาณ 10 วัน  โดยส่วนตัว พอใจกับผลการทำนะคะ  ชั้นตาชัดเจนขึ้น  แต่ปัญหาที่เจอตอนนี้คือ  

รู้สึกเมื่อยๆ ตา เหมือนเราง่วงนอน  ไม่แน่ใจเพราะ ยังไม่หายสนิท หรือ ว่า ผลการกรีดตาสองชั้นมีปัญหากันแน่ คือ อยากทราบว่า

ปกติแล้ว แล้วจะรู้สึกเมื่อยๆ หนักๆ ตา ไปจนถึงเมื่อไรคะ  เห็นคุณหมอบอกว่า 3 เดือน ตาถึงจะเข้าที่ แต่กังวล กลัวอาการเมื่อยๆ ง่วงๆ มันจะไม่หายไป

เฮ้ออ  ใครเคยเจอแบบเรา ช่วยบอกหน่อยจ้า ว่ามันปกติไหม๊ หรือ  ว่าเราต้องไปแก้ไข  ขอบคุณล่วงหน้า สำหรับคำตอบจ้า

รีวิว ภาพ คือ เราทำ จมูก และ  ตาสองชั้น มาจ้า

สวยขึ้นเยอะเลยคะ ไม่ทราบว่าทำที่ไหน? ราคาเท่าไหร่คะ?
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-1 11:26:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตาหมอจำนงค์  รังสิต  12000  ค่ะ

จมูก หมอยุทธพงษ์    15000  จ้า

ขอบคุณนะคะ  
เป็นแบบนี้ ทุกคนอะจร้า เราก็เป็น หนักตา ล้า ตอนนี้3 เดือนละ ดีขึ้นเยอะเลย
ทำที่เดียวกันเลยคะ แต่ของเราไม่หนักหรือรู้สึกง่วงนะ แต่ตึงๆเฉยๆ รอสักพักคะแค่ไม่กี่วัน เด่วก้อดีขึ้น
เรายังไม่ชินคะ ให้เวลามันหน่อยคะ เรื่องปกติ คะ
ไม่หนัก ไม่เมื้อยค่ะ แค่ตรึงๆ แต่เป็นเพราะเรายังไม่ชิน รออีกระยะค่ะ
เด๋วเราจะชิน อาการจะค่อยๆ หายไป อย่าเพิ่งคิดมากค่ะ...แค่10วัน
ยังไม่หายเลยค่ะ.. สู้ๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้