ดู: 1321|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อัพดั้งมาแล้วค่ะ กับคุณหมอชาติชาย

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีพ่อ แม่ พี่ น้อง ทุกๆท่านนะค่ะ วันนี้จะมารีวิวเสริมจมูกค่ะ

เป็นการทำครั้งแรกค่ะ ตอนแรกว่าจะทำปีหน้าค่ะ แต่ด้วยว่าเห็นราคาแล้วมันฟินเฟ่อๆ เราเลยทำค่ะ ซึ่งพี่เซลล์ที่คุยด้วย เค้าลดให้หนูจนหนูแอบเกรงใจค่ะ อิอิ

ของหนูเลือกซิลิโคนเกาหลีนิ่มค่ะ ก็นิ่มๆจริงๆนะ ปลายแอบบิดได้ด้วย ตอนนี้ก็เกือบๆ 2 อาทิตย์แล้วค่ะ ตอนนี้คิดว่าอยากตัดปีกด้วย เพื่อนๆ คิดว่าไงบ้างอ่าค่ะ

ส่วนสถานที่ทำเราทำ aplus linic ค่ะ แต่วันทำไปผ่าตัดที่ absolute ทองหล่อค่ะ เพราะคุณหมอเค้าประจำอยู่ที่นี่อ่าค่ะ เดี๋ยวเราไปรับชมรูปกันเลยนะค่ะ มาดูๆ

เอ๊ะ!! ลืมบอกค่ะ ช่วยคอมเม้นท์หน่อยนะค่ะ แอบลังเลค่ะ ว่าจะตัดปีกหรือไม่ตัดดี อิอิ

ก่อนทำค่ะ

หลังทำเสร็จค่ะ บวมนิดๆ ไปไหนมาไหน ใช้ผ้าปิดปากช่วยค่ะ

ปัจจุบันค่ะ

เป็นยังไงค่ะ เปลี่ยนแปลงไหมอ่าาา

เราทำมาเดือนมีนา จนตอนนี้สันยังแดงไม่หาย มีแต่คนทัก ส่วนตัวเราแกนมันดูใหญ่ไป ดูเป็นแท่งเลย ไม่เห็นเหลาให้เหมือนตอนคุยเลย 15 นาทีเสร็จเรางงมาก เราทำมท18,000
เราทำมาเดือนมีนา จนตอนนี้สันยังแดงไม่หาย มีแต่คนทัก ส่วนตัวเราแกนมันดูใหญ่ไป ดูเป็นแท่งเลย ไม่เห็นเหลาให้เหมือนตอนคุยเลย 15 นาทีเสร็จเรางงมาก เราทำมท18,000
ถ้าตัดปีกอีกจะสวยขึ้นจ้า เชียร์ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้