12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: tle-a
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไคทำดั้งแล้วคิดว่าแกนเบี้ยวบ้างค่ะ จิตตกนิสสสสสสสนุง

[คัดลอกลิงก์]
จมูกที่ผมกับเพื่อนๆๆทำที่หมอเฉลิม ส่วนมากจะเอี่ยงไปทางด้านซ้ายมือคับ ไม่รู้เป็นเพราะอะไร รึว่าหมอจะสายตาเอียงไปทางซ้ายก็ไม่รู้
ตอบกลับ 20# tle-a
saoy jung its looks very fine khaa!
x
แวะมาเยี่ยมเยียนคับ เป็นไงบ้าง พอใจมั๊ยค๊าบกะจมุกใหม่
ผมว่าก็โอเคแล้วนะครับ อย่าไปเครียดเลย
เอียงข้างเดียวกับผมเลยคับ ของผมพอครบเดือนแล้วก็ไปหาหมอเหมือนกัน คุณหมอก็ให้คำตอบเดียวกับคุณมาเลยอะคับ  ตอนนี้ของผม 7 เดือนแล้ว เอียงอย่าเห็นได้ชัดอะคับ
อย่างแรกที่รู้สึกได้คือ ความชันด้านข้าง ของจมูกทั้งสองข้างจะไม่เท่ากันอะคับ และหัวตาทั้งสองข้างก็จะไม่เท่ากันด้วย
ผมก็เป็นเหมือนกัน ปลายเหมือนกันเอียงมาด้านหนึ่งอ่า  แต่เห็นแล้ว น่าจะเป็นเพราะยังบวมอยู่...

ค่อยหายกังวลหน่อย.. ขอบคุณเวบไชต์นี้อมาก
มองด้านข้างทรงจมูกโด่งสวยจังค่ะ แต่พอมองตรงๆ ดูเหมือนไม่ได้เสริมเลย
สวยอะ เติ้ล ของกิบยังบวม ยังช่ำอยุ่เลย ยังนอยส์ อยุ่นิ ว่าจะสวยอะป่าวอะๆๆๆๆ  แต่ของเติ้ลเนียน มากเลยอะ อิจฉาอะ5555 อยากสวยมั้งอะ
สวยจัง อยากได้ปลายแหลมๆเชิ่ดๆงี้บ้าง ง่าา... --''
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้