ดู: 1446|ตอบกลับ: 8

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูก กับคุณหมอสำรวย ^_^

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ......   วันนี้ได้ฤกษ์มารีวิวทำจมูกกับคุณหมอสำรวย ซะที ตั้งใจว่าจะมารีวิว แต่ยังไม่มีเวลาซักที

ก่อนอื่นต้องขอบอกว่าเรา เป็นคนที่ดั้งแหนบม้ากกกก ดูได้จากรูปที่แนบมาละกัน ( แอบอายอยู่นะรูปก่อนทำ)  ก็นะ พ่อแม่ให้มาแค่นี้ ไม่รู้จักพอใจ  ก็เลยแอบคิดในใจเอาวะ จะเก็บเงินแล้วศึกษาข้อมูลก่อนละกัน!!

ส่วนสาเหตุที่สนใจจะทำจริงๆ  สืบเนื่องจากว่าเราเห็นพี่ที่ทำงานเค้าดูสวยกว่าปกติ เลยถามเค้าว่าไปทำอะไรมา  เค้าก็บอกว่าไปทำจมูกมา ที่คลีนิคหมอสำรวย  เราก็เลยสนใจมาก ประกอบกับศึกษาข้อมูลจากเวปนี่ล่ะ   ที่ชอบผลงานคุณหมอก็ เนื่องจากดูแล้วเป็นธรรมชาติม๊ากกกกกก   จากนั้นก็ตัดสินใจโทรหาคุณหมอทันที  

วันที่ไปทำกับคุณหมอรู้สึกตื่นเต้น ว่าหมอจะทำดีไหม   แต่พอไปถึงคุณหมอชวนคุยให้คำแนะนำพร้อมเปิดรูป Profile ของลูกค้าเก่า ก่อนทำและหลังทำให้ดู  ซึ่งพอเราได้ดู ก็รู้สึกว่า แม่เจ้า ทำไมมันถึงเปลี่ยนแปลงได้ขนาดนี้ ทุกคนดูดีหมด  เราก็เลยค่อยอุ่นใจ พร้อมขึ้นเขียงต่อ

เราใช้เวลาทำแค่ 10 นาที่เอง  โดยขั้นตอนแรกที่เราจำได้  หมอใช้ผ้าปิดตา จากนั้นฉีดยาชาให้ สักพักเราก็ไม่รู้สึกเจ็บเลย  จนกระทั่งหมอเอามือสะกิดที่หน้าขาเรา แล้วบอกวาเรียบร้อยแล้วครับ   เราก็บอกว่า ห๊ะ เสร็จแล้วหรือครับ  จากนั้นเราก็ไปจ่ายค่าเสียหาย และรับยา กลับบ้าน สวยๆ เก๋ๆ

หลังจากกลับมาวันแรก จะมีรอยช้ำ นิดหน่อยบริเวณหัวตา ใกล้สันจมูก  นิดดดดดเดียวจริงๆ    เพราะหมอมือนิ่มมาก  รวมถึงท่านอนของเราที่ไม่ได้นอนราบกับพื้น จึงทำให้หน้าเราไม่บวมมาก   เราไปทำมาเย็นวันศุกร์  เช้าวันจันทร์ ไปทำงานได้สบายๆ   เพื่อนเห็นหน้าเราแค่ทักว่าไปทำไรมา แพ้ยาหรอ เพราะเห็นหน้าเราบวมหน่อยๆ เท่านั้นเอง  หลังจากนั้นก็สวยๆ เก่ๆ  เซเลบ มาเอง ……..

สุดท้ายนี้เราอยากบอกว่า  ถ้าอยากสวยแบบเป็นธรรมชาติ ไม่ใช่โด่งเหมือนสันเขื่อนฯ แนะนำคุณหมอสำรวย คลีนิครัตนโกสินทร์  รับรองหน้าคุณจะสวยได้รูปทุกคนจร้า

After

After
โพสต์ 2014-11-26 12:00:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยค่ะ แอบมีหยดน้ำด้วยนะเนี่ย
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-26 12:13:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ ^^
โพสต์ 2014-11-26 12:25:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ธรรมชาติมากเลยคะ เหมือนไม่ได้เสริมมาเลย
แต่คิดว่าจขกท.คงชอบ
อีกอย่างหมอสำรวย มาแนวธรรมชาติด้วย
ใครที่ชอบแบบธรรมชาติๆ แนะให้ดิ่งไปหาคุณหมอได้เลยค่า
โพสต์ 2014-11-26 18:32:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยงามธรรมชาติดีครับ  ดูดีขึ้นเลยนะครับ
โพสต์ 2015-3-3 11:52:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oreindeero เมื่อ 2015-3-3 11:56

สวย งาม ม๊ากกค่ะ
โพสต์ 2015-3-3 12:11:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ค่าทำเท่าไรครับผม
โพสต์ 2015-3-3 13:39:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยค่ะ ยินดีด้วยน้าาาาา ^^
โพสต์ 2015-5-23 18:54:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงจมูกสวยดีครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้