ดู: 3702|ตอบกลับ: 29
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หน้าอย่างงี้ เอาฮัมพ์หรือไม่เอาฮัมพ์ดีกว่าครับ

[คัดลอกลิงก์]
ไปคุยกะคุณหมอเฉลิมมาเมื่อกี๊นี้ เค้าบอกว่าเนื้อจมูกผมทำให้ยาวได้ เพราะเนื้อจมูกค่อนข้างเยอะน่ะครับ แต่ว่าเค้าบอกว่าฮัมพ์หรือไม่ฮัมพ์นี่แล้วแต่ชอบ....แหะ แหะ ผมเองไม่รู้หรอกครับว่าชอบอะไรมากกว่า แต่ที่แน่ๆ ผมอยากได้รูปจมูกที่เหมาะกับหน้าผมอ่ะครับ ช่วยเสนอความความคิดดีๆหน่อยได้มั้ยครับ

Resize of 030720092062.jpg (18.14 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

หน้าบานๆกางๆ

หน้าบานๆกางๆ

Resize of 050720092118.jpg (19.89 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

โหนกแก้มค่อนข้างสูง

โหนกแก้มค่อนข้างสูง
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ตามที่คุณหมอบอกอ่ะคับ

ว่าแล้วแต่ชอบ

เพราะมีหรือไม่มีก็ได้

เหมาะกับหน้ามั้ย ตรงนี้สามารถหมดครับ

คุณหมอสามารถทำให้เข้ากับหน้าได้

แต่เราจะชอบหรือป่าวล่ะคับ ลองชั่งใจดีนะคับ
ส่วนตัวไม่ไช่ไม่ชอบมีฮัมพ์ตรงจมูก แต่กลัวเพื่อนล้อมากกว่าว่า ทำไมมีนอ ขึ้นตรงจมูกอะครับ
เลยไม่เอาอัมพ์ดีกว่า เหอะๆ โด่งๆธรรมดาๆอะดีแล้วครับ
ของผม หมอจัดให้เอง โดยไม่ได้ร้องขอ

ว่าจนบัดนี้ 9 วันแระ ยังบวมมากมาย แถมยังหาไม่เจอเลย ว่าฮั้ม อยู่ไหน หยดน้ำอยู่ไหน
เห็นคุณเเล้วนึกถึงคุณชูชัยเจ้าของร้านเพชรจัง ^^
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 15:50:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นั่นสิ คือ ผมไม่รู้ว่าผมชอบอ่ะเปล่า แต่ว่ามีฮัมพ์จะเหมาะมั้ย....แต่ก็โน่นล่ะครับ กว่าจะได้เสริมก็อีกนานอยู่ นัดตั้งวันที่ 7 ตุลา 19.30 น.แน่ะ (คือว่าตรงช่วงปิดเทอมพอดีด้วยแหละครับ)

+ เอ่อ ช่วงปิดเทอมที่ผมสอนน่ะครับ เรียนจบมานานมากแล้ว 55555
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 16:11:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
5555 พี่กั้งเล่นผมเกือบตกเก้าอี้แน่ะครับ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 16:18:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคร้าบ ฮัมพ์ไม่ฮัมพ์ ไม่เป็นไร ตัดสินใจกันวันนั้น แต่ขอคำปรึกษาที่นี่ไม่มีผิดหวังเลยครับ ทั้งสาระ ทั้งอบอุ่น
อุ่นแล้วหรา ยังไม่ได้กอดเลยน๊า คุณครู
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-9 16:21

น้องแก้วเริ่ม แล้วครับ พี่หึงนะ อิอิ
มีนิดๆ ก็ดี คับ

แมนๆ ดี
ขอบคุณคร้าบ ฮัมพ์ไม่ฮัมพ์ ไม่เป็นไร ตัดสินใจกันวันนั้น แต่ขอคำปรึกษาที่นี่ไม่มีผิดหวังเลยครับ ทั้งสาระ  ...
ต้นฉบับโพสโดย in-situ เมื่อ 2009-7-9 16:18

อบอุ่นนี่ไม่เถียง แต่สาระนี่ ส่วนใหญ่จะไม่ค่อยมีนะคะ 555
โอเปิ้ลว่า ชื่อกี้ชื่อม่ะคัฟ
น่าจะมีฮั้มพ์น้าคัฟ
เพราะว่า ด้วยโครงหน้าที่ม่ายหวานอ่าคัฟ
โครงหน้าของกี้เปนผู้ชาย ๆ น่าจะมีอ่าคัฟ
อบอุ่นนี่ไม่เถียง แต่สาระนี่ ส่วนใหญ่จะไม่ค่อยมีนะคะ 555
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-7-9 20:52

ไม่อยากเถียงปลาเรย  ความจิงนะเนี่ย คิคิ

มีฮัมพ์ก็ไม่ช่วยให้หน้าเข้ม แต่อยากใด แค่ความชอบส่วนบุคคลเท่านั้น

หน้าเราก็ยังเหมียนเดิม ชิล์
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-10 15:20:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เหอะๆ หรือ ผมจะบอกหมอว่าจะเอาทรงโอเปิลเหมือนคุณกิวจะดีป่าวคับผม....คือ ไม่กล้าบอกหมออ่ะว่าจะเอาทรงใคร 5555 อายต้นฉบับอ่ะ 5555
จัดปาย..อย่าให้เสียค่ะ
เหอะๆ หรือ ผมจะบอกหมอว่าจะเอาทรงโอเปิลเหมือนคุณกิวจะดีป่าวคับผม....คือ ไม่กล้าบอกหมออ่ะว่าจะเอาทรงใคร 5555 ...
ต้นฉบับโพสโดย in-situ เมื่อ 2009-7-10 15:20

ทรงโอเปิ้ลเลยครับน่าจะเหมาะกับหน้าคุณครู หมอถนัดจัดให้ได้ จัดให้หลายคนแล้วครับ คนอะไรไม่รู้จมูกสวยจริงๆ จะได้จัดปาร์ตี้แฝดโอเปิ้ล น่าสนุกดีครับ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-11 14:08:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นดีๆ ของเพื่อนๆ พี่ๆ ครับ (เอ่อ เขินอ่ะ เรียกผมว่าคุณครู มันดูไม่วัยรุ่นเลย 5555555
คิดด้ายอ่าคัฟ "เรียกผมว่าคุณครู มันดูไม่วัยรุ่นเลย" คิ คิ
งั้นเปลี่ยนเป็นเรียก "จาน" นะครับ ถูกใจวัยรุ่นรึป่าวครับ
ทรงโอเปิ้ลเลยครับน่าจะเหมาะกับหน้าคุณครู หมอถนัดจัดให้ได้ จัดให้หลายคนแล้วครับ คนอะไรไม่รู้จมูกสวยจร ...
ต้นฉบับโพสโดย bee_bee เมื่อ 2009-7-10 17:17

ขอบคุณน้าคัฟพี่บี นักข่าวสุดหล่อ
เอ......หรือว่าจาเปนตำรวจสุดหล่อดีคัฟ อิอิ
ตอนนี้หนึ่งเขาให้พี่เป็นผู้บริหาร สถานี DDTV ไปแล้วนะ อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้