เจ้าของ: tooksabuy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สดๆร้อนๆ ไปทำปากกระจับมาวันนี้ที่ ดีมอร์ คลินิก ค่าาา

[คัดลอกลิงก์]
ทรงนี้สวย มีแต่คนอยากได้ทรงแบบนี้
ทรงนี้สวย มีแต่คนอยากได้ทรงแบบนี้
กี่เดือนแล้วค่ะ มาอัพบ้างน้า
สวยค่ะ ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ค่ะ
มาอัพให้ชมบ้างนะคะ เป้นไงตอนนี้
ตอนนี้ราคาเท่าไหร่ค่ะพอจะมีไลน์คลินิกไหมค่ะ
ปากสวยมาก้เรยค่ะ ทรงอะไรค่ะเนี่ย
ตอนนี้ราคาขึ้นยังค่ะ
จขกท  มาอัพเดทให้ชมบ้างนะค่ะ เป็นยังงัยบ้างค่ะตอนนี้
ทำมาราคาเท่าไหร่ครับ
ปากสวยคะ กี่วันหายบวมคะ
ทรงสวยมากกกกก แบบนี้้เรยที่เขาเรียกว่าทรงปีกนก อยากทำบ้างจุง มีไลน์คลีนิคมั๊้ยค่ะ !!!
ปากทรงสวยดีนะคะ
น่ารีกจุงงง เรากะลังรวบรวมความกล้ายุ อิอิ จะไปที่ดีมอร์นี่แหละค่าา
น่ารีกจุงงง เรากะลังรวบรวมความกล้ายุ อิอิ จะไปที่ดีมอร์นี่แหละค่าา
สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
117#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-5 10:46:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
parischart ตอบกลับเมื่อ 2015-2-15 19:50
เพิ่งสังเกต ทำแค่ตรงกลางกระจับรึป่าวนะคะ เพราะปากบางมากใช่ป่ะคะ

ประมาณนั้นคะ เน้นช่วงกระจับเพราะปากเราบาง แต่ช่วงกระจับ ยังมีเนื้อพอแต่งทรงได้อยู่คะ
118#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-5 10:47:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นานๆ เข้ามาที ขอทยอยตอบนะคะ เยอะเลยอะ
ปากสวยมากค่ะ  ตอนนี้เป็นยังงัยบ้างค่ะมาอัพให้ชมบ้างน้าา
tooksabuy ตอบกลับเมื่อ 2016-1-5 10:46
ประมาณนั้นคะ เน้นช่วงกระจับเพราะปากเราบาง แต่ช่วงกระจับ ยังมีเนื้อพอแต่งทรงได้อยู่คะ

ทรงออกมากำลังดีเลยค่ะ ของเราเนื้อปากเยอะกว่าเยอะเลยก่อนทำ 5555
อันนี้ทรงปีกนกชัดมากๆ
สวยจังเลยชอบๆ
ปากสวยหวานมากเลยคับ ดูน่ารักมาอัพให้ชมหน่อยนะคับ
สวยมากเลยคุณหมอเก่งจังเลยค่ะทำออกมาได้สวยมากๆ
สวยอ่ะเห็นแล้วอยากทำบ้างจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้