เจ้าของ: tooksabuy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สดๆร้อนๆ ไปทำปากกระจับมาวันนี้ที่ ดีมอร์ คลินิก ค่าาา

[คัดลอกลิงก์]
รูปล่าสุดนี้สวยมากเลยค่ะ ครั้งแรกลืมถามทำมาราคาเท่าไรค่ะ
52#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-25 11:28:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
dajawoo ตอบกลับเมื่อ 2015-1-23 00:57
รูปล่าสุดนี้สวยมากเลยค่ะ ครั้งแรกลืมถามทำมาราคาเท่าไรค่ะ

ทำมา 12500 ค่ะ
ปากสวยเรยอ่ะเนอะ แต่ปากเดิมก้บางยุ่แร้วช่ายมะ..สวยอ่ะบอกตรง
54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-5 22:40:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มิ้นศรี ตอบกลับเมื่อ 2015-1-26 22:22
ปากสวยเรยอ่ะเนอะ แต่ปากเดิมก้บางยุ่แร้วช่ายมะ..สวยอ่ะบอกตรง

แหม ชมซะเขิลเลยค่า
สวยมากเลยค่ะ
เพิ่งสังเกต ทำแค่ตรงกลางกระจับรึป่าวนะคะ เพราะปากบางมากใช่ป่ะคะ
สวยคะ .แต่ไม่ค่อยมาอัพให้ชมบ้างเรยอ่ะ .รอรอนะคะ
ปากสวยค่ะเป็นทรงกระจับชัดมากเลยเราอยากทำบ้างจังเก็บตังก่อน อิอิ
ทรงสวยมากเรยคะ .บอกหมอว่าเอาทรงไรคะ .อยากได้ทรงนี้คะ
รูปทรงกระจับสวยดีค่ะ จองคิวนานมั้ยค่ะ
อยากทำบ้างจัง ตอนนี้เปนไงบ้างคะ .อัพให้ชมว้างน้าา พอดียุ่ในช่วงตัดสินใจคะ
ปากสวยจังเลยค่ะ ชอบแบบนี้เลย
สวยมากเรยคะ .ทรงไรคะเนี่ย ชอบๆ
สวยคร้าา .มาอัพล่าสุดให้ดูบ้างนะคะ .เปนไงมั่งคะ
ปากสวยดูดีจัง
เจ็บมากมั้ยค่ะ ใช้ยาสลบหรือฉีดยาชาอ่ะ อยากทำแต่กลัว แต่สวยดีนะค่ะ
ทรงสวยมากเลย
ทรงสวยคร้าาา . คชจ .เท่าไหร่คะ
จขกท มาอัพให้ดูบ้างนะคร้าาติดตามคร้า ตอนนี้เปนไงบ้างคร้า
รุปทรงสวยแต่เวลายิ้มจะเห็นเหงือกไหม
ทรงนี้สวยจัง กระจับสวยมาก ดูแลรักษายากมั้ยค่ะ
ทรงสวยคับ ทำมาเท่าไหร่คับ
74#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-25 22:49:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ล่าสุดนะคะ เผื่อคนติดตามชมอยู่

ยิ่งนานไปยิ่งสวยขึ้นอะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ชอบทรงนี้อ่ะ ปากเหมือนแบบที่พวกดาราเลยอ่ะ ตอนที่ทำเอาทรงไหนไปให้คุณหมอดูค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้