เจ้าของ: tooksabuy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สดๆร้อนๆ ไปทำปากกระจับมาวันนี้ที่ ดีมอร์ คลินิก ค่าาา

[คัดลอกลิงก์]
สวยคับ ไม่ค่อยบวมเหมือนที่อื่นเรย
แต่รุปปากเดิมก้สวยยุ่แร้วแระแต่ไม่ค่อยกระจับชัดแระไม่ค่อยยิ้มเท่าไหร่ทำออกมาแร้วเป๊ะมากคับ แอบโทรไปจองมาแร้วด้วย ได้วันที่28โน้นนอยากทำเร็วๆจังอยากหล่อกว่านี้
ทรงปีกนก.....สวยดีค่ะ ตอนทำเจ็บมัยค่ะ เค้าว่ากันว่าศัลยกรรมปากเจ็บที่สุด
รบกวนขอเบอร์โทรศัพท์ที่ดีมอร์ได้ไหมคะว่าจะโทรไปถามว่าค่าใช้จ่ายยังไงมีโปรไรอีกไหม อยากทำอ่าอยากสวยก่อนปีใหม่
วันนี้เราเข้าไปมาแล้วอ่ะ แต่ไม่ทันคุณหมอศัลยกรรม(แอบผิดหวัง) เห็นน้องพนักงานแจ้งว่าคุณหมอมาตั้งแต่เช้าและก็กลับไปแล้วรู้สึกว่าต้องไปเข้าที่โรงพยาบาลต่อ อดปรึกษาเลย
สวยมากเรยคะจองไว้อีกที่นึงอย่างเสียใจเค้าบอกเคสหลุดเยอะมากเราเรยยอมเสียมัดจำไปเรยกัวปากเบี้ยว
แต่ของคุฯสวยมากเรยคะเป็นทรงที่อยากได้พอดีเข้าไปดูที่เพจมามีแต่เคสสวยๆถ้าจะเข้าไปปรึกษาเสียตังไหมคะ รบกวนตอบกลับทีนะอยากได้ปากแบบเน้คะ
ปากสวยจังเรยคะ
มาอัพรูปให้ดูบ่อยๆนะคร้าาาา อยากรู้จังตอนนี้เป็นงัยบ้าง
ปากสวยจังเรยคะ ทรงนี้นี่ฮิตกันจริงๆเรยนะคะเนี่ยปีกนกสวยๆ
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-9 23:31:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เบอร์โทรคลินิกไม่มีค่ะ ไม่ได้เมมไว้เลย มีแต่ไลน์ค่ะ dmorclinic ค่าาา
ปรึกษาได้ฟรีเลยค่า เพราะไปปรึกษามาก่อนเหมือนกันค่าาาา
ใช่คลินิกที่อยู่ตรงข้ามยูเนี่ยนมอลล์รึป่าว พอดีนั่งรถผ่านเห็นแว็บๆ แล้วก็ราคาที่ทำนี้รวมค่ายาด้วยหรือป่าวอ่ะ
มาอัพรูปล่าสุดให้ดูหน่อยได้มั้ยค่ะ อยากรู้ว่าตอนนี้เป็นยังงัยบ้าง พอดีเรากำลังตัดสินใจจะจองไว้แล้วค่ะ
อ้าววว ศิษย์สำนักเดียวกัน  5555
รูปทรงปากสวยจังเลยค่ะ

สวยมากค่ะ เหมือนนกนางแอ่นเลย
สวยมากเลยค่ะ บอกกับคุณหมอว่าเอาทรงแบบไหนค่ะ
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-20 08:10:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
chomramin ตอบกลับเมื่อ 2014-12-11 18:38
อ้าววว ศิษย์สำนักเดียวกัน  5555

555 หวัดดีค่าาา
42#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-20 08:10:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หอยแครง ตอบกลับเมื่อ 2014-12-10 16:44
ใช่คลินิกที่อยู่ตรงข้ามยูเนี่ยนมอลล์รึป่าว พอดีนั่ ...

ใช่จ้าาา
43#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-20 08:13:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
kaneat66 ตอบกลับเมื่อ 2014-12-6 18:55
สวยคับ ไม่ค่อยบวมเหมือนที่อื่นเรย
แต่รุปปากเดิมก้ส ...

บวมน้อยเพราะเอาปากออกน้อยมั้งคะ เพราะแค่แต่งทรงอะ ปากเดิมบางมากแล้วค่าา
44#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-20 08:15:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
feefa.cute ตอบกลับเมื่อ 2014-12-8 14:51
สวยมากเรยคะจองไว้อีกที่นึงอย่างเสียใจเค้าบอกเคสหลุ ...

เข้าไปคุยก่อนได้นะ ไม่เสียค่าไรเลย  ยกเว้นแต่ว่าเราจองไปก่อนเพราะจะเอาราคาโปรอะ
45#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-20 08:17:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนที่แวะมาเม้นท์นะ  วันนี้แวะมาอัพรูปนิดนึง รูปนี้ 2 อาทิตย์นะ

ไปละ นานๆแวะมาที

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สวยเป๊ะเว่อมากเรยคะ
อยากทำมั่งจัง
ทรงปากสวยมากเรยคร้า..เหนรีวิิวปากคลินิคนี้หลายคนแล้ว..สวยๆ
ปากสวยมากๆเลยคับ
49#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-1 10:11:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคำชมค่า รับไว้หมด  แวะมา happy new year  ค่าาาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้