ดู: 13240|ตอบกลับ: 131
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สดๆร้อนๆ ไปทำปากกระจับมาวันนี้ที่ ดีมอร์ คลินิก ค่าาา

[คัดลอกลิงก์]
ชอบมากอะ ขออวดนิดนึง  ปกติปากบางอยู่แล้ว แค่ต้องการทรงให้ชัดขึ้นเท่านั้นเอง ชอบมากๆ ลองดูกัน

เดิมเลย ปากกระจับและบางอยู่นะ แต่ทรงไม่ได้อะ

อันนี้ถ่ายหลังทำตอนกลับบ้านเลย  รอยเมจิกยังอยู่เลย 555

ที่เหลือรอลุ้นตอนยุบบวม ตัดไหมแล้ว ว่าจะเป็นไงต่อไป

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
จาก 74#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-25 22:49:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ล่าสุดนะคะ เผื่อคนติดตามชมอยู่

ยิ่งนานไปยิ่งสวยขึ้นอะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ขนาดบวมก็ยังสวยเลยค่ะ
ชอบครับ ทรงชัดดี
สวยอ่ะเห็นแล้วอยากทำบ้างจัง
สวยมากเลยคุณหมอเก่งจังเลยค่ะทำออกมาได้สวยมากๆ
ปากสวยหวานมากเลยคับ ดูน่ารักมาอัพให้ชมหน่อยนะคับ
สวยจังเลยชอบๆ
อันนี้ทรงปีกนกชัดมากๆ
tooksabuy ตอบกลับเมื่อ 2016-1-5 10:46
ประมาณนั้นคะ เน้นช่วงกระจับเพราะปากเราบาง แต่ช่วงกระจับ ยังมีเนื้อพอแต่งทรงได้อยู่คะ

ทรงออกมากำลังดีเลยค่ะ ของเราเนื้อปากเยอะกว่าเยอะเลยก่อนทำ 5555
ปากสวยมากค่ะ  ตอนนี้เป็นยังงัยบ้างค่ะมาอัพให้ชมบ้างน้าา
118#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-5 10:47:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นานๆ เข้ามาที ขอทยอยตอบนะคะ เยอะเลยอะ
117#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-5 10:46:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
parischart ตอบกลับเมื่อ 2015-2-15 19:50
เพิ่งสังเกต ทำแค่ตรงกลางกระจับรึป่าวนะคะ เพราะปากบางมากใช่ป่ะคะ

ประมาณนั้นคะ เน้นช่วงกระจับเพราะปากเราบาง แต่ช่วงกระจับ ยังมีเนื้อพอแต่งทรงได้อยู่คะ
สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
น่ารีกจุงงง เรากะลังรวบรวมความกล้ายุ อิอิ จะไปที่ดีมอร์นี่แหละค่าา
น่ารีกจุงงง เรากะลังรวบรวมความกล้ายุ อิอิ จะไปที่ดีมอร์นี่แหละค่าา
ปากทรงสวยดีนะคะ
ทรงสวยมากกกกก แบบนี้้เรยที่เขาเรียกว่าทรงปีกนก อยากทำบ้างจุง มีไลน์คลีนิคมั๊้ยค่ะ !!!
ปากสวยคะ กี่วันหายบวมคะ
ทำมาราคาเท่าไหร่ครับ
จขกท  มาอัพเดทให้ชมบ้างนะค่ะ เป็นยังงัยบ้างค่ะตอนนี้
ตอนนี้ราคาขึ้นยังค่ะ
ปากสวยมาก้เรยค่ะ ทรงอะไรค่ะเนี่ย
ตอนนี้ราคาเท่าไหร่ค่ะพอจะมีไลน์คลินิกไหมค่ะ
มาอัพให้ชมบ้างนะคะ เป้นไงตอนนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้