12345
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: fonSuaynaja
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ความมั่นใจที่ได้มา จากการทำจมูกแบบยกเครื่องเลย ที่ดีมอร์

[คัดลอกลิงก์]
สวยจริงอะไรจริงจร๊   ถ้าศัลยกรรมแล้วออกมาสวยแบบนี้ คนขี้เหล่คงไม่มีแล้วบนโลกนี้
สวยขึ้นมากค่ะ เพื่อนก็แนะนำที่นี่เหมือนกัน ตอนนี้ราคาโอเพ่นเท่าไหร่ค่ะ แล้วรวมตัดปีกจมูกด้วยไหมค่ะ รบกวนตอบด้วยค่ะ
สวยขึ้นมากค่ะ เพื่อนก็แนะนำที่นี่เหมือนกัน ตอนนี้ราคาโอเพ่นเท่าไหร่ค่ะ แล้วรวมตัดปีกจมูกด้วยไหมค่ะ รบกวนตอบด้วยค่ะ
คุ้มค่าสมราคาจริงๆนะ  แพงแต่ออกมาเป๊ะ  โอเครเลยนะ สวยยย
จมูกพุ่งมาก ชอบแบบนิอ่ะ โอเพ่นนี่ทำยังงัย ราคายังไงอ่ะ
คะแค่เสริมจมูก  ศัลยกรรมเปลี่ยนชีวิตกันเลยทีเดียว ทำออกมาแล้วสวยเริ่ดซ่ะไม่มี
ว้าวจมูก ดีมอร์  หรอค่ะพุ่งสวยมากๆค่ะ นึกว่าดีมอร์เก่งปากกระจับ จมูกก็ชนะเลิศ ชอบค่ะ อยากทราบราคาค่ะ
ว้าววว เปลี่ยนไปคนล่ะคนเลยค่าา ที่นี่ทำสวยมากเลย
สวยขึ้นมากเรยคับ เหมือนคนละคนเลย จมูกทำเทคนิคโอเพ่นนี่ทำแบบไหนช่วยแชร์ให้ทราบหน่อยคับขั้นตอนการทำ
ทำไมหน้าเปลี่ยนขนาดนี้ ทำจมูกอย่างเดียวตัวเอง ทำแบบโอเพ่นแล้วตัดปีกด้วยไหม..สวยอ่ะ
แค่ทำจมูกอย่างเดียวช่วยให้สวยได้ขนาดนี้เลย ชอบๆๆๆๆๆๆๆ
จมูกปังมากเลยตัวเอง ปลายเรียวสวยพุ่งกะลังดีเลยมหน้าสวยหวานขึ้นมากกก น่ารักจุง
สั้นๆเลย สวยมากกกกกกกกกกกก
หน้าเปลี่ยนเลยค่ะ ทรงจมูกสวยมากก..
ไม่บอกไม่รู้นะ ว่าเป็นคนๆเดียวกันอ่ะ เปลี่ยนไปเยอะเลย
ทำเสร็จใหม่ๆแอบดูสันจมูกเบี้ยวนิดๆ ไม่รู้มุมกล้องรึป่าวว
โหห เธอสวยเลยๆ แวะไปเม้นท์ทู้เราบ้างน้า เราก็ทำมาที่ดีมอร์
12345
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้