เจ้าของ: fonSuaynaja
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ความมั่นใจที่ได้มา จากการทำจมูกแบบยกเครื่องเลย ที่ดีมอร์

[คัดลอกลิงก์]
ศัลยกรรมเปลี่ยนชีวิตคุณเลยทีเดียว สวยขึ้นเยอะเลยนะ
ศัลยกรรมเปลี่ยนชีวิตคุณเลยทีเดียว สวยขึ้นเยอะเลยนะ
ว๊าววว สวยมากอ่ะ ปลายโคตรพุ่ง เราอยากทำมากๆนะเทคนิคOpen แต่คิดว่าราคาคงสูงน่าดู
ทรงจมูกสวยมาก หน้าเปลี่ยนไปเลยอ่ะ
ปลายพุ่งๆแบบนี้ สวยมากเลยคะ  
โอ้ยยย ทรงจมูกSheเริ่ดดดมากก สวยมากก สวยแบบไม่แคร์สื่อ
ปลายจมูกพุ่งๆแบบนี้สวยมากคะ ว่าแต่ว่าเสริมจมูกและทำปากกระจับ ทำให้สวยขึ้นมากขนาดนี้เลยหรอ
สวยขึ้นเยอะมากเรยอ่ะเสริมจมูกอย่างเดวหรา ซิลิโคนรัย
เสริมจมูกแล้วหน้าเปลี่ยน สวยมากขนาดนี้ เห็นแล้วอยากจะตัดสินใจทำเลยคะ
เราลองถามราคาคร่าวๆมาแล้ว เสริมแบบOpen ใช้กระดูกอ่อนหลังหูอยู่ที่ 75,000 บาท เก็บตังค์อีกนานเลย เศร้า
สวยมากอ่ะ ปลายโคตรพุ่ง เสริมแล้วหน้าเปลี่ยนไปเลย อย่างสวยเลย
88#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-19 18:01:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
downee ตอบกลับเมื่อ 2015-5-2 21:58

เรียกได้ว่า เปลี่ยนชีวิตเลยค่ะ อิอิ
89#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-19 18:03:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
kaitom2121 ตอบกลับเมื่อ 2015-6-5 16:04
เราลองถามราคาคร่าวๆมาแล้ว เสริมแบบOpen ใช้กระดูกอ่อนห ...

เอาใจช่วยนะค่ะ  ขอให้เก็บเงินได้เร็วๆค่ะ
90#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-19 18:04:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
wiwat.jj ตอบกลับเมื่อ 2015-6-15 20:40
สวยมากอ่ะ ปลายโคตรพุ่ง เสริมแล้วหน้าเปลี่ยนไปเลย อย่างสวยเลย

เปลี่ยนไปมากจริงๆค่ะ จมูกพุ่ง ความสวยพุ่งก็ค่ะ
91#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-19 18:07:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ได้เข้ามาอัฟเดตนานเลยค่ะ  วันนี้ขออัฟเดตล่าสุดนะคะ จมูกทำมา 8 เดือน ส่วนปากทำมาได้ 5 เดือน
แอบไปถ่ายแบบมาค่ะ อิอิ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
เสริมจมูกแล้ว ดูเปลี่ยนไปเลย  สวยขึ้นเยอะอ่ะ
เสริมแล้วสวยขึ้นเยอะเลย ศัลยกรมมเปลี่ยนชีวิตจริงๆ
สวยขึ้นมากๆเรย ทำอะไรบ้างหรา สวยขึ้นแบบเปลี่ยนมากเรย..อึ้ง
ทรงเริ่ดมากกก อย่างพุ่ง ถ้าเสริมขอให้ได้แบบนี้
สวยขึ้นมากๆ ศัลยกรรมเปลี่ยนชีวิตสุดๆทำอะไรบ้างอ่ะเทอร์ เราสนใจมาก
ศัลยกรรมเปลี่ยนชีวิตมาก เปลี่ยนจริงๆอ่ะ ทามอะรายบ้างคร้าเนี่ย คลินิคยุ่แถวไน๋
สวยจริงอะไรจริง พุงซะเว่อร์ๆเลย ว่าแต่ว่าเจ็บมากมัย งี้ก็มีแผล 2ที่เลยอ่ะดิ
ปลายพุ่ง สวยเว่อร์ๆเลยคะ เปลี่ยนไปอย่างกะคนละคน
ปลายพุงเกิน  เราเนื้อจมูกบางมากอ่ะ กลัวจะทะลุ แต่ก็ชอบบ ทรงแบบนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้