ดู: 899|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากแก้จมูก

[คัดลอกลิงก์]
คือตอนนี้กังวลมากครับ กับจมูกตอนนี้จะทะลุตอนไหนไม่รู้ ผ่านไป 1 ปี 4 เดือน เริ่มเห็นปลายจมูกสีขาวได้ชัดเจนขึ้น

สันจมูกตรงหัวคิ้วเลื่อนลงมาอย่างเห็นได้ชัด ส่วนหนึ่งน่าจะเป็นความผิดของตัวเองด้วยหลงจากไปทำฟันได้ประมาน 5 เดือนแล้ว

คือ แนะนำหน่อยครับจะแก้กับที่ไหนดี ตอนนี้ไม่มีหมอในใจเลย ว่าจะแก้กับคุณหมอท่านเดิมแต่ยังลังเลมาก[size=6]

ปลายจมูกแหลมมากจนเกินไป

ก่อนทำคือจมูกตรงหัวคิ้วค่อนข้างไม่มีแล้วก็เนื้อน้อยแต่ตอนนี้คือซิลิโคนเลื่อนลงจนสังเกตใด

7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-19 00:04:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
konanzz ตอบกลับเมื่อ 2014-11-18 17:00
ลองดูคุณหมอชาติชาย ทองหล่อ เป็นอีก1ตัวเลือกนะครับ คุณหมอเสริมจมูกผู้ชายสวยดีครับ

ขอบคุณนะครับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-19 00:04:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
pattass ตอบกลับเมื่อ 2014-11-18 17:03
ลองหาข้อมูลดูหลายๆที่นะครับ จขกท. แต่ส่วนตัวผมทำกับหมอชาติชายครับ

ขอบคุณนะครับ
ลองหาข้อมูลดูหลายๆที่นะครับ จขกท. แต่ส่วนตัวผมทำกับหมอชาติชายครับ
ลองดูคุณหมอชาติชาย ทองหล่อ เป็นอีก1ตัวเลือกนะครับ คุณหมอเสริมจมูกผู้ชายสวยดีครับ
เราเสริมจมูกกับหมอทรงยศ มาจร้า.....ถ้ายังไงรีบหาข้อมูลไปปรึกษาคุณหมอเพื่อแก้เร็วๆน้าา

จะรอติดตามรีวิว จร้าาา
ทรงจมูกสวยดีค่ะ...แต่จะทะลุนี่ น่ากลัวจัง  แม่เราไปแก้ที่ดรีมคลินิคกับหมอ ทรงยศ ทำมาไม่กี่วันนี้เอง แต่ไม่ได้ใส่โด่งมากนักนะค่ะ เพราะคุณหมอบอกว่าเนื้อน้อย มีโอกาศเสี่ยงที่จะทะลุถ้าใส่โด่งเกิน แต่ก็สวยกว่าเดิมนะค่ะ ซึ่งเราก็ไปทำVaser ที่นั้นมา3 เดือนแล้ว โอเครเลย ลองไปดูค่ะ แนะนำค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้