12345
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: mdtech
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำจมูก กับหมอสำรวย คะ พี่ๆช่วยเข้ามาดูหน่อยคะ

[คัดลอกลิงก์]
ตอบกลับ 18# mdtech

ดูมีสัน สวยดีนะคะ จริงๆๆ
สวยดีนะคะ เราก็กำลังคิดว่าจะไปแก้กะคุณหมออยู่ วันก่อนโทรไปปรึกษาคุณหมอก็พูดดี บอกไม่เจ็บหรอกไม่เกิน 3 วันก็ยุบ รับรองทำมาต้องตะลึง ขอให้จิงอย่างที่พูดเหอะไม่อยากจะเจ็บตัวหลายๆครั้ง
อืม ขอถามหน่อยว่าแล้วซิลิมันแข็งรึเปล่าอ่ะ ความรู้สึกเป็นไงบ้างอ่ะ
นู๋ก้อว่าจาทามที่นี้เหมือนกานสวยดีนะค๊ะเพ่

ว่างๆๆๆมาอัฟรูปให้ดูอีกนะค๊ะ รอดูอยู่
ขอให้หายไวๆๆนะคะ จะไปทำเหมือนกันแต่แถวพระรามสอง ใกล้ๆๆบ้านอะคะ ที่บางกอกคลีนิค
105#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-9-19 12:08:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

4เดือน แล้วค่ะ
มันไม่ค่อยต่างจาก 1 เดือนเท่าไร
แต่ 1 เดือน จะดูเป็นทรงกว่านะคะ
เเต่ ตอนนี้รู้สึกว่ามัน ยุบ + หด มันเล็กลง จากใหญ่ๆ โด่งๆ( ไม่รู้คิดไปเองหรือเปล่า )
ไม่เหมือน ตอน 1เดือนเท่าไร  (เอ๊ะยังไง)
แต่ก็ดีคะ ว่าจะไปตัดปีก ไม่ทราบว่า ที่ไหน ดีดี มั่งคะ
แนะนำหน่อย นะคะ

แสดงความคิดเห็น

ตัดปีก ??? มันมีด้วยเหรอคะนั่น นี่ก็สวยแล้วนะ ทรงเกาหลีเลย  โพสต์ 2011-1-29 12:40
สวยดีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
อยากเหงรูป แบบเต็มหน้าอ้ะค่ะ ดูแต่จมูกไม่รู้ว่าเข้ากับหน้ามั้ย
อีพรูปอีกน้าา ขอบคุณค่า
ตอนนี้เปนไงมั่งแล้วคะ
ทรงสวยเป็นธรรมชาติดีนะ
สวยธรรมชาติมากครับ นี่แหละที่ต้องการชอบๆๆไม่มีใครดุออกว่าขอ
เราไๆปทำมาชอบๆๆ
เราทำมา 2 ปี และ ปลายเหมือนเดิม สันเอียงเบี้ยวซ้ายแต่ ถามความเนียนหมอ ทำเนียนมากกกกกกกกกกก
เพราะไม่มีใครดูออกว่าเบี้ยว แต่ บอกว่า ยุบ ลง ป่าว 55555555555 ตอนนี้อยากแก้ เอาแบบ หยดน้ำ
สวยเข้ารูปแล้วนี่คะ
อย่าเพิ่งนอย   ใจเย็นๆเพิ่งจะ5วันเอง  เพราะจริงๆกว่าจะเข้าที่คุณหมอส่วนมากก้จะบอกว่าประมาณ 3เดือนตอนนี้ต้องอดทนรอไปก่อนนะค่ะ  
รอยุบ สวยเเน่นอน จ้า
12345
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้