ดู: 1216|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] เตือนคค่ะใครจะฉีดโบทอ็คอย่าไปที่นี่ถึงราคาจะถูกแสนถูก

[คัดลอกลิงก์]
มาดูผลงานของหมอและคลินิกที่นี่ค่ะจำหน้าหมอและคลินิกไว้ดีๆ ฉีดตั้งแต่เดือนมีนา57ค่ะจนตอนนี้เดือนพฤศจิกายนแล้วยังต้องทนทรมารกับการรักษาและแผลเป็นไม่รู้เมื่อไรจะหาย ทางที่ดีอย่าเห็นแก่ของถูกเลยค่ะคุณภาพต่ำจริงๆ
คลีนิคอะไรหรอค่ะ คุณพี่
รู้สึกว่าจะชื่อ เมดิพลัส ค่ะ ดูคลีนิคแล้วน่าคิดค่ะ มีแต่ขายดีลในเว็บดีล เดี๋ยวนี้คลีนิคความงามเปิดเกลื่อน อาจจะไม่ใช่แพทย์ที่จบแพทย์มาจริงๆ .... ก็เป็นได้ (พูดรวมๆ นะคะ ไม่ได้กล่าวหาคลีนิคไหนเป็นพิเศษค่ะ)
ขนาดหมอศัลย์บางคน (หมอดัง ณ คลีนิคดังที่โดนจับไปแล้ว) ไม่ได้เรียนจบหมอมายังมาทำจมูกทำตาได้ ทำเพื่อการค้าจริงๆ จรรยาบรรณไม่ต้องมีกันเลย
จะเอาอะไรเข้าหน้า ยิ่งเป็นอะไรที่ฉีดเข้าไปยิ่งต้องดูให้ดีมันไม่มีหรอกครับถูกและดีที่จะไม่เป้นอันตรายกับตัวเรา คนที่พลาดไปก็ขอให้หายเร็วๆนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้