ดู: 3155|ตอบกลับ: 10

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ฉีดฟิลเลอร์ เสริมสะโพก เสริมก้น สวยจริง กับ หมอแก้ว เอเมดคลินิค

[คัดลอกลิงก์]
ทักทาย Say Hi จ้า เพื่อนๆ เราอยากมาแชร์ประสบการณ์การเสริมความงามให้เพื่อนๆได้ทราบกัน ซึ่งเราเพิ่งถอยก้นมาใหม่ 555 หลังจากที่ฉีดฟิลเลอร์เสริมก้นมาหมาดๆ บอกเลยว่า เป็นปลื้มสุดๆ ก่อนอื่นต้องบอกก่อนเลยว่า เราเป็นคนที่มีก้นน้อย แบบว่าใส่กางเกงยีนส์แล้วดูไม่สวยเอาซะเลยอ่ะ ไม่พอใจก้นเดิมเอามากๆ ก็เลยหาข้อมูล และเก็บเงินเลยค๊า

ใช้เวลาในการหาข้อมูล และเก็บเงินไม่นานก็ตัดสินใจทำเลย เราเลือก เอเมด คลินิก ที่สีลมค่ะ เพราะอยู่แถวๆที่ทำงาน เห็นอยู่บ่อยๆ อีกอย่างค่อนข้างมั่นใจค่ะ ดารามาทำกันเยอะ อิอิ วันแรกที่เข้าไปคุยกับหมอแก้ว ตอนแรกก็กะว่าจะทำเลยค่ะ เตรียมใจมาแบบว่าพร้อมสุดๆ แต่ก็ต้องแห้วค่ะ เพราะต้องจองคิว รอคิวหมอแก้วว่าง ก็เลยได้แค่พูดคุยตกลงกันค่ะ ซึ่งหมอแก้วก็ได้ดูทรง ดูก้นแล้วประเมินว่าจะต้องฉีดเสริมเข้าไปเท่าไหร่ เพื่อให้ได้ทรงที่สวยงาม นอกจากนี้ หมอแก้วยังอธิบายในส่วนของฟิลเลอร์ให้ฟัง แบบว่านานมากอ่ะ ประมาณ 1 ชั่วโมงเห็นจะได้ เนื่องจากจะต้องสร้างความเชื่อมั่นให้ลูกค้าอย่างเรา ว่าฟิลเลอร์ของ เอเมด คลินิกนั้น ได้มาตรฐาน และมีความปลอดภัยชัวร์ๆ (จริงๆเราเองก็ไม่ได้กังวลเรื่องนี้หรอกนะ แต่ฟังไว้ก็ดี มั่นใจเป็นสองต่อเลย) จากนั้นก็รอคิวซึ่งจะมาถึงในอีกประมาณ 1 สัปดาห์ค่ะ

ถึงวันนัดบอกเลยพร้อมมาก เพราะตื่นเต้นสุดๆ มีการเตรียมตัวมานิดหน่อย ด้วยการงดทานวิตามิน ที่มีผลต่อการหยุดไหลของเลือด และงดทานยาจำพวกแอสไพรินค่ะ ตามคำแนะนำของหมอแก้ว หลังจากกรอกเอกสารเรียบร้อยก็เตรียมเข้าห้องเลยค่ะ มีแอบกระซิบกับหมอแก้วเพิ่มเติมอีกนิดหน่อย ว่าอยากได้สะโพกที่ดูสมส่วน ไม่ใหญ่จนเกินไปหมอแก้วก็เข้าใจ โป๊ะเช๊ะ! ลุยเลยค่ะ

ภาพก่อนทำค่ะ ให้ผู้ช่วยหมอแก้วถ่ายไว้ให้ ตื่นเต้น อยากเห็นความเปลี่ยนแปลง (^///^)

ตอนแรกคิดว่าจะเจ็บนะคะ แต่ที่ไหนได้ สบายมาก ไม่เจ็บเลย อาจจะเป็นเพราะฤทธิ์ยาชาที่หมอแก้วทาไว้ให้ก่อนหน้านี้ค่ะ ทุกอย่างเลยชิวมาก ตอนทำหมอแก้วก็ค่อยๆฉีดเข้าไปทีละข้างนะคะ แล้วก็กะปริมาณฟิลเลอร์ที่ฉีด ให้มีความเหมาะสมที่สุด จากนั้นก็ปั้นๆ นวดๆ ประมาณ 1 ชั่วโมงก็เรียบร้อยแล้วค่ะ (แอบตกใจ ทำไมเร็วจังว่ะ 555) เรียบร้อยก็รอรับยาแล้วกลับบ้านได้เลย สะดวกมากค่ะ ถามถึงราคา ตอนนั้นที่เราไปทำ ราคาอยู่ที่ 150,000 บาทค่ะ  ข้างละ 350cc นะค่ะ ต่อราคาแล้วค่ะ ราคาแอบแพงนะ แต่ก็ถือว่าโอเคมากค่ะ คุ้มค่าค่ะ พูดมากแล้ว ดูรูปหลังทำกันเลยดีกว่าค่ะ

ข้างละ 350cc นะค่ะ เริดมั้ยค่ะ  ขอบอกว่าชอบมาก อยากได้มานานแล้ว สะโพกแบบนี้ เป็นอะไรที่ใช่  ขอขอบคุณหมอแก้วโกสินทร์ ผ่านรีวิวอันนี้เลยค่ะ และอยากแนะนำเพื่อนๆด้วยว่า ถ้าจะทำสะโพก ต้องทำกับหมอแก้วเท่านั้น ไม่ผิดหวังอย่างแน่นอนค่ะ

ก้นเราดูเต่งตึงขึ้นมากเลย ถูกใจมากค่ะ เปลี่ยนจากสาวก้นแฟ๊บ เป็นสาวก้นงอน ดูสมส่วนขึ้นมาทันตา แบบว่า Love เลยค๊า

หลายคนคงสงสัยใช่มั้ยคะว่า อ้าว เสริมก้นมาใหม่ๆแบบนี้ แล้วจะนั่งได้หรอ >> คำตอบคือ นั่งได้ นอนได้ ตามสะดวกเลยค่ะ เพียงแค่เราต้องหมั่นดูแลตัวเอง ด้วยการนวดให้ก้นสวยๆของเรา สวยได้รูป และอย่าไปกระแทกหรือสัมผัสที่รุนแรงเกินไป เนื่องจากอาจจะเกิดการเบี้ยวได้ หรือหากใครมีข้อสงสัยก็สามารถเข้ามาพูดคุย สอบถามกันได้นะคะ เรายินดีตอบจ้า
โพสต์ 2014-11-14 21:29:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ค่าเสียหายเท่าไรคะ และฉีดกี่ cc
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-17 10:49:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Boubou ตอบกลับเมื่อ 2014-11-14 21:29
ค่าเสียหายเท่าไรคะ และฉีดกี่ cc

ราคาอยู่ที่ 150,000 บาทค่ะ  ข้างละ 350cc ค่ะ
โพสต์ 2017-5-28 10:52:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราสามารถเลือกขนาดเองได้ไหมคะ
โพสต์ 2017-11-3 03:44:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้ก้นย้อยน่าเกียจเจ็บแข็งเปนไตด้วย
โพสต์ 2017-11-3 03:47:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รุปภาพนี้ตอนทำเสร็จใหม่ๆตอนนี้สามปีแล้วก้นเราแข็งเป็นไตบางที่ก็เหลวเหมือนเยลลี่เลยค่ะทำจากเอเมดclinicดับหมอเปิ้ลค่ะ
โพสต์ 2017-11-3 03:51:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ข้อความกับรุปภาพทางclinic เอาลงค่ะแบบไม่ได้ถามเลยว่าเนาโอเคปะจะเอารุปลงโฆษนาตอนทำใหม่ๆสวยเด้งเหมือนในรุปค่ะหมอบอกอยูาได้เป็นสิบปีไม่ไหลย้อยแต่ตอนนี้สามปีค่ะไหลย้อยแข็งเป็นไตเลยค่ะเจ็บเวยไม่รู่จะทำไงดี
โพสต์ 2017-11-3 03:52:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำข้างล่ะ400ccราคา150000ค่ะที่เอเมดสาขาสีลมค่ะ
โพสต์ 2017-11-3 03:54:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากรักษามากเลยก้นที่ฉีดแข็งเป็นไตเจ็บด้วยอีกข้างเหลวเป็นเยลลี่เลยน่ากลัวมาดเลยเสียเงินเสียความรู้สึกมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้