ดู: 2574|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกสวยกับ กังนัม คลินิก สยามสแควร์ ซอย1

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย มายองนี เมื่อ 2014-11-13 21:42

สวัสดียามดึกค่ะเพื่อนๆดั้งโด่ง  

วันนี้จะมานำเสนอจมูกใหม่ค่ะ ก่อนอื่นต้องขอแนะนำตัวก่อนนะค่ะ เราชื่อ อิงค์
พอดีเราสนใจจะเสริมจมูก เราบังเอิญเข้าไปเว็บของ กังนัม คลินิก ก็โทรเข้าไปปรึกษากับทางคลินิก แล้วก็ตัดสินใจนัดวันทำเลย
พอวันที่นัดทำก็ปรึกษาคุณหมอตกลงรูปทรงจมูกกับคุณหมอ ที่จริงเราอยากตัดปีกจมูกด้วยแต่คุณหมอแนะนำให้เสริมก่อนแล้วค่อยตัดสินใจ
เพราะว่าเสริมแล้วคุณหมอบอกว่าจมูกมันจะโด่งขึ้นอาจจะไม่ต้องตัดปีกจมูกก็ได้ จากนั้นก็ขึ้นทำเลยจ้า

เป็นยังไงบ้างค่ะ สวยมั้ย ช่วยติชมได้นะค่ะ ว่าเราต้องตัดปีกจมูกมั้ย

ถ้าเพื่อนคนไหนสนใจ ลองเข้าไปปรึกษาที่ กังนัม คลินิกได้ค่ะที่นี้เค้าปรึกษาฟรีด้วย อยู่สยามสแควร์ ซอย 1 เองจ้า
ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่คะ. รอสักพักก้อสวยแล้วคะ ไม่ต้องตัดปีกก้อสวยค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-14 18:34:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนั้นจัดโปรอยู่ค่า เหลือ 10,000 บาท เองงงง
สวยจังเลยค่ะ ใช่ค่ะไม่ต้องตัดปีกเลยน้าค่ะ
ได้คิว19ธันวานี้ค่ะ ที่กังนัมนี้เเหละค่ะ ส่วนตัวเป็นคนเนื้อจมูกน้อย เเต่อยากได้โด่งโด่งอะค่ะ ไม่รู้หมอเะทำให้หรือเปล่า ที่ทำมาทรงอะไรค่ะ
ได้คิว19ธันวานี้ค่ะ ที่กังนัมนี้เเหละค่ะ ส่วนตัวเป็นคนเนื้อจมูกน้อย เเต่อยากได้โด่งโด่งอะค่ะ ไม่รู้หมอเะทำให้หรือเปล่า ที่ทำมาทรงอะไรค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้