เจ้าของ: fangrude
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ไปทำปากกระจับมาค่ะ ที่ดีมอร์คลินิก ออกตัวแรงนิดนึงเพราะชอบมากๆ

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากเรยคะ
ปากสวยจังเลยค่ะ
อัพรูปปัจจุบันให้ดูบ้างสิจ้าา
สวยดีค่ะ  ชอบทรงแบบนี้เลย
สวยมากคะเข้ากับรูปน่ามากเรยคะ ชอบๆ
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-26 13:46:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่าาาาาา
อยากเห็นรูปปัจจุบันอ่ะ  แต่ทรงปากสวยดีค่ะ
ปากสวยมากเรย..เห็นรีวิวคลินิกนี้หลายแล้วอ่ะ..ปากสวยๆทุกคนเรยอ่ะ
ปากสวยมากเรยอ่ะ..ตอนทำบอกคุณหมอเอาแบบตามรูปใช่ไหม..สวยๆอ่ะ
ปากสวยมากเรยคะ  สวยจิงๆคะ  อยากได้แบบนี้อ่า
อยากได้ทรงปากนี้อ่ะ ชอบ
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-4 21:29:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นานๆแวะมาที ขอบคุณทุกคำชมเด้อค่าาา
สวยมากเรยคะ  อยากได้ทรงนี้จัง
39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-18 00:25:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
cookkie33 ตอบกลับเมื่อ 2015-1-8 20:18
สวยมากเรยคะ  อยากได้ทรงนี้จัง

ขอบคุณค่าาาาา เอาเลยค่าลุยยยยย!!!
ปากสวยจัง ถ้ามีแบบรูปทรงปากคุณหมอทำได้เรยหรา
ปากสวยจังครับ ตัดปีกจมูกแล้วอย่าลืมนำรีวิวมาฝากนะครับ รอชม อยากดูรีวิวตัดปีกจมูกที่นี้ด้วยอ่ะครับ
จขกท  ไม่เห็นมาอัพเดทรุปให้ชมบ้างเรยคะ เป็นยังงัยบ้างคะอยากเหนจังเรยคะ ช่วยมาอัพให้ดูหน่อยนะคะ
ปากสวยมากเลยอ่ะ ถ้าเราไปทำเราเอารูปไปให้คุณหมอดูได้ใช่ไหมว่าเราอยากได้แบบไหน
ปากสวยมากเรยอ่ะถ้าสมมุติเราไปเอารูปปากที่เราอยากได้ไปให้คุณหมอดูได้ใช่ไหม
น่ารักมากเลยค่ะ ปากจิ้มลิ้มเวอร์
โห๊ะ.....ปากสวยมากเรยเทอร์ บอกหมอว่าเอาปากเหมือนใบเฟิร์นอ่อ
จขกท .มาอัพให้ชมบ่อยๆน๊าาา ยุ่ในช่วงตัดสินใจ มีแต่รีวิวสวยๆเข้าไปดูในเพจมา .
ดีจังเลยค่ะ ที่มีคนเอางานสวย มาแสดง เบื่อบางคลีนิกที่พอมีชื่อขึ้นมา ก็ขึ้นราคาแบบไม่คิดชีวิต ก็อย่างว่าแหละเนาะ การเป็นศัลยแพทย์ อาจจะไม่ต้องมีความกรุณาต่อผู้ป่วย ดันอยากสวยเอง ... คลีนิกดังที่นึงซึ่งแต่ก่อนยังไม่ดังมาก คิดราคา 7000 พอดังหน่อย มีคนจองคิวแยะ ขยับราคาขึ้นแบบไม่ลืมหูลืมตา ดิชั้นถามราคาตอนมกราคม บอกปากคนอย่างเดียว 16,000 บาท ซึ่งสองปีก่อนยังเจ็ดพันอยู่เลย เราก้อ...เอาวะ คุณหมอแกเก่ง แต่สามอาทิตย์ให้หลัง คือเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว จะไปปรึกษาโดยตรง ขึ้นราคาเป็น 20,000 ซะงั้น โอ้โฮ.... หมอรึนายทุนละนั่น.... เบื่อ
50#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-30 18:36:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
aodzaa ตอบกลับเมื่อ 2015-1-28 18:45
โห๊ะ.....ปากสวยมากเรยเทอร์ บอกหมอว่าเอาปากเหมือนใบเฟิร์นอ่อ

ใช่แล้นนนน  เอารูปใบเฟิร์นไปให่คุณหมอจ้าา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้