123456
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: ก้องตะวัน
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่และสมาชิกเดิมกลับสู่ ครอบครัว DUNGDONG.COM

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดีค่ะ   พี่ๆ   

เป็นสมาชิกใหม่เมื่อสองวันที่แร้วค่ะ  

เวบเน้มีประโยชน์เจงๆ  ชอบค่ะ    ฝากตัวด้วยนะคะ
ขออนุญาตเป็นสมาชิกใหม่อีกคนนะคะ แบบว่าอยากทำจมูกมั่กๆ แต่ตอนนี้กำลังเก็บข้อมูลอยู่ค่ะ
ขอเปงสมัครชิกด้วยคนคับ
กลับมาเยี่ยมบ้านหลังนี้เป็นระยะๆ แม้เวลาจะไม่เอื้ออำนวยแต่ก็พยายามแวะมาเยี่ยมคับ   คิดถึงพี่ๆทุกๆคนคับ
ดีจัง  ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ ...นิน...
สมาชิกใหม่ครับผม ยังไงก็ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ จะขึ้นเขียงวันที่ 30 ธันวานี้แล้วครับ กับคุณหมออรรถพร ยังไงแล้วขอบคุณเพื่อนๆพี่ด้วยนะครับ
หวัดดีด้วยอีกคนครับ

ผมสมาชิกใหม่เมื่อวานเอง...แฮ่ๆ

โน๊ซนะครับ...ขึ้นเขียง 30 ธค. เหมือน Rep. ข้างบนเลยครับ แต่เป็นคุณหมอกรีแห่งบ้าน YH ครับ

ไปคุย+จองกับหมอเฉลิมได้คิวเดือน พค. ไม่รอแล้วครับ ตัดสินใจเลือกวัสดุดีๆที่ YH ไปเลยบวกกับเชื่อมือหมอกรีครับ ^^

ขอให้บ้านแห่งนี้ อบอุ่นตลอดไปนะครับ...

::Noz'e
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนค่ะ ซุ่มมานานมากกกกกกกกกกกกกกกก จนตัดสินใจขึ้นเขียงวันที่ 10 ธันวานี้แล้ว
ก็เลยต้องออกมาแสดงตัวนิดนึงค่ะ อิอิ
ขอบคุณสมาชิกทุกท่านสำหรับข้อมูลและรีวิวดีๆ ที่มีประโยชน์ในการตัดสินใจมากเลยค่ะ
ดีค่ะ สมาชิกใหม่ค่ะ ยังไม่โด่งเลยอ่ะ แต่ขอแจมด้วยคน เพราะอยากโด่งบ้าง
เห็นแต่ละคนสวยหล่อทั้งนั้น ช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ
ใครทำที่ไหนมาบ้าง ทำกะหมอคนไหน ราคายังไง เลือกซิลิโคนแบบไหน เมลล์บอกมั้งนะค่ะ
sopha_sri@hotmail.com อยากสวยมั้งอ่ะ
หวาดดีค่ะ น้องใหม่ค่ะฝากตัวด้วยนะค่ะ
สวัสดีค่ะพี่กั้ง
ขอเข้ามาแจมด้วยคนจร้า
หวัดดีค้า พี่กั้ง หายไปนานเลย คิคิ ยังไม่ตายค่ะแต่งานยุ่ง วันนี้เอาผู้ชายมาขายค่ะ อิอิ 150 บาท แต่ได้แค่20นาทีนะ คริคริ
หวัดดีตอนสายๆคัฟ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ เว็บดีมากๆเลยครับ ข้อมูลเพียบเลย
จริงด้วยค่ะหากไม่ได้ทำศัลยกรรมมา..ก็ไม่เคยรู้มาก่อนเลยว่ามีเว็บนี้อยู่ด้วย..
หากรู้คงอาจจะทำไปนานแล้วไม่ปล่อยมาจนถึงอายุ 40 หรอกเน๊อะกั้ง..
เข้ามาแล้วคิดว่าจะมาเล่าประสบการณ์(ของคนอายุ 40 ที่เพิ่งคิดมาทำจมูก)
แล้วจะขอปืดกระทู้..แต่รู้สึกปิดไม่ลงสะแล้วสิมันเป็นบ้านที่รู้สึกอบอุ่นทุกคนคอยเป็นกำลังใจ
ซึ่งกันและกันแบบว่าหาได้ยากจากที่ไหนไหน..จนเหมือนกลายเป็นคนในครอบครัวเดียวกันไปสะงั้น..ขอบคุณสำหรับเว็บ ดี ดี
ที่เปิดโอกาสให้ผู้ที่มีข้อสงสัย.ได้มีความรู้++และสำหรับผู้ที่ทำมาแล้วได้มีกำลังใจ จ่ะ นายกั้ง
ผมว่าเว็บนี้ให้ความรู้ต่อคนที่อยากทำศัลยกรรมมากเลยคับ
สำหรับผมดูแล้วคันทุกที่เลย
น้องไหม่ครับ ฝากตัวด้วยครับ เห็นด้วยกะข้างบนครับ อ่านกระทู้ไหนคันกระทู้นั้นเลยอ่า อยากทำไปหมด ฮ่าๆ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่าาาา
บีคับไม่รู้แนะนำตัวไปยัง...............

อายุ19จะ20แล้วคับ................

ฝากตัวกับพี่ๆเพื่อนๆชาวDungdongด้วยนะคับ............
น้องใหม่คับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
อยากตัดปากบางช่วยแนะนำหน่อยค่ะว่าทำกับหมอใหนดีค่ะ
123456
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้