เจ้าของ: ก้องตะวัน
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่และสมาชิกเดิมกลับสู่ ครอบครัว DUNGDONG.COM

[คัดลอกลิงก์]
สมาชิคใหม่ขอ คารวะ  พี่ ๆ เพื่อน ๆ ทุกคนด้วยนะคะ

อยากทำก่าหมอเฉลิมมาก ๆ

ยังไม่ได้คิวซะที

เห้อออ
บ้านนี้มีแต่หนุ่มหล่อ สาวสวยเริ่ด เชิด แต่ อบอุ่นและจริงใจ
ขอสมัครเข้าบ้านเป็นพี่คนรอง น้องคนกลาง สักคนด้วยนะคะ
กำลังศึกษาหาข้อมูลอยุ่เลยค่ะ
เลยมาสมัคร เวปนี้ มีข้อมุลที่ครบจริงๆ แถมพี่ๆก็กันเองใจดี
ให้คำแนะนำดีๆ
ตอนนี้กำลังอยู่ในช่วงหาข้อมูลนะค่ะ
เดียวถ้าแน่ใจ จะนำมาให้ชมแน่นอนค่ะ
แอบมาแจมด้วยคนครับ หาข้อมูลอยู่เหมือนกัน ได้ความรู้พอสมควรเลย เผื่อจะได้หล่อๆสวยเหมือนกันเพื่อนๆในเวปนี้บ้าง ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ...อิอิ
อยากทำจมูกมากเลยอ่ะ แต่ก็

กล้าๆกลัวๆ เห็นคนอื่นทำกัน แล้ว ทะลุบ้าง นู้นนี้นั้น เลยไม่กล้า แต่อยาก สวยหล่อ เหมือนชาวบ้านมั้ง
กรี๊ดดดด ก้องตะวัน และพี่ๆทั้งหลาย ซีกลับมาแล้วหลังจากหายศีรษะไปนานมากๆ อยากไป meeting ด้วยอ่ะ แต่อะไรๆมันก็ไม่แน่นอน  ถ้าไม่มีบัตร แอบไปทำตัวเป็นวิญญาณแถวๆหน้างานได้ไหมคะพี่ๆ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
107#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-25 23:33:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
สมาชิกใหม่คร้า
ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะคะ

อยากทำจมูกมากค่ะ
ขอคำแนะนำด้วยนะคะ
(อบอุ่นจริงๆ ด้วย)
สมาชิกใหม่ค่ะ

กำลังเก็บข้อมูลๆๆๆ
DUNGDONG ใจดีอบอุ่น มากๆค่ะ

เพิ่งสมัครสมาชิกใหม่เมิลกัน มารายตัวคะ ชื่อเมี๊ยวๆน้า กิกิ
ขอบคุณคุลพี้ย้อนหลัง ที่ h b dให้นะคะ :)
เพิ่งสมัครเมื่อวานค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ

กำลังหาข้อมูลค่ะ ไม่แน่ใจว่าทำแล้วจะเหมาะกับตัวเองรึป่าว

แต่พยายามหาอ่านจากกระทู้ของหลายๆคนค่ะ เผื่อช่วยได้..อิอิ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
113#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-3 23:08:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
พี่ก้องถามหน่อยนะคะ แล้วทำตะหมูก ทำ fraxel ได้ป่าวค่ะ ยังหาข้อมูลไม่ได้ ยังไม่ได้คุยกะหมอเรื่องนี้เลยอ่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ อะ อยากหน้าเด้งๆตึงๆมั้ง อิอิ
ฮาโหล ฮาโหล...
สมาชิกใหม่เหมือนกันค่ะ
ฝากตัวๆ ชื่อพลอย นะคะ
กะัััลังจะไปทำเร็วๆนี้แหละ
ไว้จะมารีวิวให้ดูค่า...
หวัดดีค่ะ ... ชื่อ วิวนะคะ ...
แอบแฝงเก็บข้อมูลมาเรื่อยๆ ค่ะ ...
อยากทาม สิ้นปีนี้ ... แต่ขอศึกษาก่อน ถ้ามีโอกาส ละก็ จะทำเรย ... คริคริ
ชื่อ บีย์ ครับ (อย่าถามเรื่อง ย์ ฟามลับ)
ได้คิววันที่ 6 พ.ย. ศกนี้ อิอิ (มีคนจองให้ คนที่ทุกคนก็รู้ว่าใคร) ตื่นเต้นมากมาย กลัวว่า จมูกสวย แต่หน้าคนทุเรส อะไรมันก็ไม่เข้ากันอ่ะสิ แหะๆ
ฝากเนื้อฝากตัว ฝากหัวใจด้วยครับ แล้วใกล้วันทำจะเอาภาพมารีวิวจักหน่อย (ทำเหมือนคนทั่วๆไปเขาทำอยากทำมั่ง)
บิชชี่ ตัวแม่แห่งดั้งโด่ง ขอต้อนรับทุกท่านครับ
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-10-3 23:08

เพ่กั้ง..น่ารักที่ซู๊ดดดด เลยยย++
มาใหม่ค่ะ อยากรู้จักเพื่อนๆน่ะค่ะ..
หวัดดีค่ะ
เพิ่งสมัครเข้ามาค่ะเพราะสนใจอยากดั้งโด่งบ้าง (หุหุ ความใฝ่ฝัน)
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะจ๊ะ
หวัดดีค่ะ ขอฝากเนื้อฝากตัวเข้าบอร์ดนี้ด้วยคนนะค่ะ
สวัสดีคร่าสาวสวยหนุ่มหล่อทุกท่าน

0/สมาชิกใหม่นะคร่า

ยังงัยกะฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร่า
อยากทำเร็วๆๆจังค่ะ ..จะได้สวยๆๆเหมือนพวกเพ่ๆๆนะค่ะ
หวัดดีคัฟ

น้องใหม่รายงายตัวและขอฝากตัวด้วยนะคัฟผม
ไม่ได้เข้ามาตั้งนาน..........บอร์ดเจิดขึ้นมากเลยคับ  คิดถึงพี่ๆทุกคนนะคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้