เจ้าของ: ก้องตะวัน
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่และสมาชิกเดิมกลับสู่ ครอบครัว DUNGDONG.COM

[คัดลอกลิงก์]
{:13_957:}
อบอุ่นจริงๆครับ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 23:49:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
น่ารักมากจ้ะน้องกั้ง จุ๊บ จุ๊บ
พี่กั้งไม่หลับไม่นอนหรอค่ะ อิอิ

มานั่งเขียนตอน ตีสี่ห้าสิบ หาวววว....

ระวังเปงแพนด้า (น่ารัก) เน้อ... แซวๆๆ เล่นนะค่ะ^^
กั้งเค้าน่ารักเสมอ อิอิ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-10 17:04:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ถึงเวลา 6 โมงเย็นมาบอกอีกทีนะ อาจจะ 70 คนเรย
555555555555+  อีกสักหน่อย...จะเปงร้อยๆ หุหุ
แอบมาหาข้อมูลการกลับ หนังหน้า ในบอร์ด 555+

เผื่อจะสวยบ้างงงง  ในอนาคต  คริๆ

ข้อมูลจากประสบการณ์ตรงเยอะ ชอบค่ะ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค๊าบบบ พี่น้องค๊าบบบ
ฝากเนื้อ ฝากตัว ด้วย น๊า คร้า ทุกๆคน
ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนเลย.......เย้ๆๆๆ...เพื่อนใหม่เพียบ...สวย  ๆ หล่อ ๆ กันหมดจ้า
งุงิ....สมัครกันเยอะๆๆ..จะได้เปงครอบครัวดั้งโด่งที่อบอุ่น..อิอิ {:13_923:}
กั้ง สรุปว่า เราจำวันคิวนัดผิดน่ะ ไมได้ปรึกษาเดือนนี้แล้วเป็นอีกทีนู้นนนนน  กลาง สค   เซ้งเป็ดดดดเรยยยย เอออ ผมข่านน่ะเดียะจำม่ได้อีก
อยากเป็นส่วนหนึ่งของครอบครัวคนสวยหล่อค่ะ

สวัสดีทุกคนนะคะ

สวัสดีพี่กั้งด้วยค่ะ
ดีใจเป็นสมาชิคใหมของดั่งโด่งเหมอืนกัน ทุกๆๆคนน่ารักคราฟฟ

แล้วในเนียมีคนเล่นกีลา อะไรบ้างเนีย   

มีใคร ตีแบท กันบ้าวป่าวววเนีย  หาก๋วนกันดีใหมมม
จำนวนเมมเบอร์ทั้งหมดขณะนี้  4 สี่ตัว คัฟ

อิ อิ

เลขสวยคัฟ สี่-สี่-สี่-สี่

1.jpg (7.1 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 8)

42#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-15 22:54:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพ่กั้ง..ซื้อหวยเหรอ?..บอกได้ป่าวว่าเลขไร..นอกจาก 4 4 4 - 4
555555555+
แอร๊ยยย บ๊อบ กั้งจะไปซื้อหวยพรุ่งนี้ อ่ะ

ถูกคราวนี้ นะ ก็ นม สะโพก มารูโกะ และ กล่องเสียง

ขอบคุณนะค๊าาา  ...
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-15 22:54

หวยออกแล้ว เป็นไงมั่งคะพี่กั้ง
ขอเปนสมาชิกด้วยค่าาา

พี่เวบดั่งโด่ง ไม่เพียงแค่สวย แต่จิตใจงามมากมาย

อบอุ่นจิงๆค่ะ^^
ทุกคนที่นี่น่ารักเสมอ

รักทุกคน{:13_945:}
ดั้งโด่งจงเจริญ ญ

ฮ่าๆๆ
เป็นสมาชิกในครอบครัวด้วยคนนะคะ
แวะมาเจิม{:13_948:}
ยินดีต้อนรับทุกท่าน(ใหม่){:13_932:}
ฝากตัวกับทุกท่าน(เก่า)ด้วยนะครับ{:13_957:}
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้