123456
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: terapong
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] ช่วยด้วยครับ ผมทำปากบางมา สองอาทิตย์ หุบปากเคี้ยวข้าวไม่ได้เลย

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำปากบางด้วย รบกวนขอดูแบบเต็มโครงหน้าได้มะคะ เรามีปันหาเรื่องปากล่างเจ่อ แหะแหะ เพราะเปนคนขากรรไกรล่างยื่น. ทำให้ปากออกมา หมอฟันบอกเปนคลาสทรี คือต้องผ่าตัดร่วมกับดัดฟันด้วย เปงแสน
คือว่า ตอนนี้จัดฟันอยู่เหมือนกันคับ!  เปนคนปากหนามากยิ่งตอนนี้จัดฟันอยู่ยิ่งทำให้ดูปากพองหรืออูมๆขึ้น?
แล้วตนเองก็มีปัญญหาเรื่องแผลร้อนในในปากอยู่อ่ะคับ?(เป็นบ่อย) ..ไม่ทราบว่ามีปัญญหาอะไรมั้ย?เกี่ยวกับการที่จะไปทำ?  ...แล้วถ้าเราทำปาก แล้วจะมีปัญหาเกี่ยวกับการจัดฟันด้วยมั้ยคับ?

...แล้วถ้าตอนทำเราให้เค้าใช้ยานอนหลับได้มั้ยคับ ?
คือว่า ตอนนี้จัดฟันอยู่เหมือนกันคับ!  เปนคนปากหนามากยิ่งตอนนี้จัดฟันอยู่ยิ่งทำให้ดูปากพองหรืออูมๆขึ้น?
แล้วตนเองก็มีปัญญหาเรื่องแผลร้อนในในปากอยู่อ่ะคับ?(เป็นบ่อย) ..ไม่ทราบว่ามีปัญญหาอะไรมั้ย?เกี่ยวกับการที่จะไปทำ?  ...แล้วถ้าเราทำปาก แล้วจะมีปัญหาเกี่ยวกับการจัดฟันด้วยมั้ยคับ?

...แล้วถ้าตอนทำเราให้เค้าใช้ยานอนหลับได้มั้ยคับ ?
อ่านแล้วรู้สึกมีกำลังใจมากเลยค่ะ ถึงกระทู้จะนานแล้ว แต่ก็มีประโยชน์มากคะ เพราะเราก็คิดจะไปทำอยู่เหมือนกัน  ขอบคุณเจ้าของกระทู้มากๆคะ
ตอนนี้ปกติยังค่ะ น่าสนใจมากมายตอนนี้ว่าจะไปทำแต่ไม่รู้จะเอาหมอไหนดี
123456
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้