ดู: 105922|ตอบกลับ: 1140
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกมาหมอบอกว่าทำให้เป็นจมูกฝาแฝดโอเปิลเลยนะ

[คัดลอกลิงก์]
ไปถึงคลีนิกหมอตอน4 โมงเย็นวันที่8 กค. เจอพี่ชาวดั้งโด่งครบทีมเลย โอเปิล พี่เอ พี่โอม หนึ่ง พี่กั้ง พี่บ๊อบบี่
ต่อเล่าตอนทำเลยละกัน บอกหมอเอาแบบพี่โอเปิล หมอ แออ แบบไม่คิดมากนอนเลย หมอบอกแบบอยู่ในหัว
หมอฉีดยาชา ใครบอกเจ็บแค่เข็มแรก สงสัยยาชาของผมไม่ออกฤทธิ์ เจ็บประมาณเข็มที่ 1,4,5เข็มสุดท้ายกลางหว่างคิ้ว หลังจากนั้นไม่รู้สึกแล้ว
   เสร็จแล้วหมอบอกดูได้ตกใจเลยโด่งฉิบ หมอบอกทำให้ 9 มิล บอกหมอเอาออกด่วนเหลือครึ่งเดียวพอ ก็เลยได้อย่างที่เห็น พี่โอเปิลได้เข้าไปดูตอนยัดด้วย เป็นไงบ้างพี่สยองมะ

tee2resie.jpg (35.02 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 31)

tee1.jpg (92.86 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 29)

คะแนน

8

ดูบันทึกคะแนน

ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 02:31:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากลงหน้าเต็มให้ดูอะ แต่ลงให้พวกพี่ๆดูวันเดียวแล้วลบให้ผมได้ปะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
กั้งรู้ป่าว ทีแรกก่อนตี้ทำพวกพี่ก็ยังเฉยๆ

แม้พี่จะบอกตี้ไว้ล่วงหน้าว่า ของตี้ต้องออกมาดีแน่ๆ

ตอนพี่เข้าไปดูตี้ช่วงก่อนหมอจะเย็บ ก็ว่า โอนะ

แต่พอตี้ออกจากห้องผ่าตัดทุกคนกรูกันมาดูแบบอึ้ง

พี่ว่า แอบอิจฉาตี้กันเป็นแถวแน่ๆ

(น้องๆที่อยู่ดูด้วยยอมรับมาซะดีๆ เพราะ พี่ก็เป็น)

โด่งสวยมากๆ

หล่อเป็นนายแบบได้เลย

น้องเก่งบอกพี่ว่า เห็นตี้ทำแล้ว ไม่อยากรอล่ะ อยากทำเลย

มีตี้คนเดียวที่ดูลังเล ไม่คุ้นหน้าตัวเอง

ถ้ากั้งเห็นตี้ตอนทำเสร็จต้องมีกรี๊ดดดดดดดดด

เห็นจมูกตี้แล้ว อยากทำใหม่เลยอ่ะ

ส่วนตี้ ตอนนี้ถ้าได้ไปตัดผมตามที่พี่บอก รับรอง

เป็นคนละคนไปเลย

เฮ้อ...จากเด็กกะโปโล กลายเป็น นายแบบ

แอบนอยด์เลยเรา

6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 02:52:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนก่อนกลับอะพี่บ๊อบบี้มานะทันเห็นผมพอดี
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 02:54:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้โคตรเจ็บเลยพี่ นอนไม่หลับเลย เอารูปหน้าเต็มไปดูแล้วพี่กั้งลบรูปให้ด้วยนะพี่
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 02:57:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลบให้ด้วยนะ
รูปสู้ตัวจริงไม่ได้อ่ะ:)

เปลี่ยนจากเดิมมากมาย
ตอนนี้โคตรเจ็บเลยพี่ นอนไม่หลับเลย เอารูปหน้าเต็มไปดูแล้วพี่กั้งลบรูปให้ด้วยนะพี่ ...
ต้นฉบับโพสโดย tee เมื่อ 2009-7-9 02:54

ทานยาที่คุณหมอจ่ายให้ซิ

จริงๆไม่น่าเจ็บนะ

แต่ถ้าเจ็บ ก็แค่คืนแรกเท่านั้นเอง

ทนหน่อยนึง พี่ว่า คุ้มกับสิ่งที่ตี้ได้มา จริงๆนะ:)
ขอรูปด้านข้างชัดๆนะตี้

แล้วพี่จะลบรูปให้:)

รูปเต็มหน้า พี่ลบให้แล้วนะครับ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 03:12:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เดี๋ยวผมไปตัดผมแล้วพี่ เอาทรงอะไรดีล่ะ ตัดสั้นตั้งโด่ง ผมหน้าปลายห้อยย้อย OKมั้ยพี่
เดี๋ยวผมไปตัดผมแล้วพี่ เอาทรงอะไรดีล่ะ ตัดสั้นตั้งโด่ง ผมหน้าปลายห้อยย้อย OKมั้ยพี่ ...
ต้นฉบับโพสโดย tee เมื่อ 2009-7-9 03:12

ตอนนี้ไม่ต้องเลือกทรงแล้ว

ทรง 3 แลก 1 ยังได้เลย
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 03:32:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอาด้านข้างให้พี่ดูครับ

tee234 ย่อ.jpg (12.54 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 18)

tee234 ย่อ.jpg
ตี้เค้าเปลี่ยนมากจริงๆนะกั้ง

เดิมตี้ก็ไมใช่ขี้เหร่

แต่พอทำแล้ว มันต่างมาก

เป็นอีก 1 คน ที่สามารถเป็นต้นแบบให้คนต่อๆไปได้ด้วยนะครับ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 03:50:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จมูกบวมเนอะมองไม่เห็นฮัมเลยหมอบอกทำให้แล้วนะ ตอนนี้ดูไปดูมาชอบอะตอนแรกให้หมอเอาออกอีก หมอบอกดีแล้วจะเอาออกทำไม ตอนแรกโด่งกว่านี้อีกหมอบอกสวยมากแต่เราเห็แล้วกลับตกใจนี้มันจมูกฝรั่งนี่หว่า หมอยิ้มบอกว่าโด่งกว่าพี่โอเปิ้ลอีกผมบอกไม่เอา หมอเลยบอกว่างั้นเรียกโอเปิ้ลมาช่วยดูฐานะเจ้าของทรงจมูก หมอให้พี่โอเปิลช่วยบอกว่ามันไม่โด่งเกินไปเพราะผมจะเอาออกท่าเดียวคืองงหน้าตัวเองอยู่
จมูกบวมเนอะมองไม่เห็นฮัมเลยหมอบอกทำให้แล้วนะ ตอนนี้ดูไปดูมาชอบอะตอนแรกให้หมอเอาออกอีก หมอบอกดีแล้วจะเ ...
ต้นฉบับโพสโดย tee เมื่อ 2009-7-9 03:50

ก็พี่บอกแล้วว่า เป็นแบบนี้ทุกคน

ถ้าหมออนุญาติโดยที่เราไม่ได้ร้องขอ

แสดงว่า ไม่โด่งไปหรอกตี้

บางคนโด่งไม่ได้ ขอหมอโด่งๆ นี่น่ากลัวกว่า

แต่ถ้าหมอบอก โอเค นั่นแสดงว่า ของตี้ทำได้

เดี๋ยวพี่จะครอปเฉพาะส่วนจมูกของตี้ลงเป็นวิทยาทานนะ

เผื่อใครชอบ จะเอาไปเป็นต้นแบบมั่ง:)

ป.ล. ตี้ต้องเผื่อตอนมันยุบด้วยนะ

เดี๋ยวยุบก็จะบอกว่า ไม่โด่งอ่ะดิ

พี่เห็นฮัมพ์แล้วตอนตี้ออกมาหน้าเคาวน์เตอร์

มีนิดๆกำลังสวย
ตี้ พอเหอะเนี่ย โอเคแล้ว เธอต้องดู คางด้วย โดยรวมน่ะ พี่ว่ามันรับกะคางน้องมากๆ จมูกไม่ยาวมากแต่

โอ๊ะ โอ ...
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-9 03:58

กั้งรอดูของจริง มันไม่พุ่งแบบในรูป

มันเนียนๆนะ

ของตี้ทำมาแล้ว มองดูลงตัวทุกมุม

บางคนด้านตรงสวย ด้านข้างด้อยหน่อย

บางคนด้านข้างสวย แต่ด้านตรงไม่เท่าไหร่(เช่น ของพี่เอง)

แต่ของตี้ พี่เห็นตัวเป็นๆมาแล้ว บอกได้เต็มคำเลย
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 04:29:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ชอบทรงจมูกชอบจนนอนไม่หลับเลยอะ หมอเก่งนะหมอรู้ได้งัยว่าเราทำแนวนี้จะดูดีเพราะเราดูมันทุกวันเรายังไม่รู้เลยอะว่าแนวไหนจะดีเอาแบบพี่โอเปิลแต่ท่านเอาแบบโอเปิลแล้วปรับให้เข้ากับหน้าเราอีกที
ตอนนี้ชอบทรงจมูกชอบจนนอนไม่หลับเลยอะ หมอเก่งนะหมอรู้ได้งัยว่าเราทำแนวนี้จะดูดีเพราะเราดูมันทุกวันเรา ...
ต้นฉบับโพสโดย tee เมื่อ 2009-7-9 04:29

ประสบการณ์ไง

ช.ม.บินสูง ทำมาเยอะ

พี่แดงยังบอกพี่ก่อนกลับว่า

ตี้ต้องแอบปลื้มแน่ๆเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้