เจ้าของ: frang009
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

กรี๊ดดดด...แก้มตอบ-หน้าตอบ คุณหมอ วีระพันธ์ คลีนิค V-plastic ช่วยทีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
สวยจังเลยคร่า  นับถือๆๆ ทั้งหมดเท่าไหร่ค่ะ    เจ็บไหม ยุวได้นานแค่ไหน สนค่ะสน
สวยค่ะ ค่าใช้จ่ายเท่าไรค่ะเผื่อจะได้ทำมั้ง
สนใจอยู่เหมือนกัน
สวยคะ หน้าเด็กลงเยอะเลย แล้วเจ็บไหมคะ
ชอบรูปหน้ามากสวยยยยยยยยยยยยย หน้าก็เด็กลงหลายปีเลย
อยากทำเหมือนกัน
รมชมความสวยค่ะอิอิ
รอชมด้วยคนคะ
สวยมากครับ ผมประทับใจมากๆ ดูเด็กลงและสดใสขึ้นมากครับ
จขกท ตอนนี้เป็นอย่างไรบ้างรอชมอยู่คะ
ชอบมากๆๆ ฉีดแก้มใช้เวลานานไหมคะกว่าจะหายเป็นปกติ
รอชมความงามอย่าลืมมาอัฟรูปใหม่ๆ ให้ดูบ้างนะคะ ว่าตอนนี้เป็นอย่างไรบ้าง
สวยมากค่ะ หน้าเด็กเลยอ่า
ตกลงตอนนี้ราคาเท่าไหร่เร้วอ่า   อยากทำม่าง
สวยมากคะ กี่วันหายบวมคะ
ว้าววว ดูเดกลงมากเลยค่ะ
จขกท เงียบรอชมอยู่คะ พอดีอยากทราบหลังทำเป็นอย่างไรบ้างบวมนานไหม
ตอบ ฟางอี้แสนน่ารัก 446 อายุตอนนี้ เยอะจิงแต่น่าเด็ก ได้ใจจิง น่ารักอ่ะ
หน้าสวยจังคร่า
ปัญหาเดียวกันเลย จัดฟันแล้วหน้าตอบค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย frang009 เมื่อ 2010-5-26 15:51
***มาแล้วว...ค่ะเพื่อนๆ สดๆร้อนๆ หลังทำไมโครแฟลตได้ 1 ว ...

ปลื้มมาก ตอบโจทน์ได้ตรงจุด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้